• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 Số icon đẹp mới cho MenuEditor 3.0.5!

dangduc

Cái này sao máy mình N73 mà mình cài cả python và Module Pack rồi mà ko chạy nhỉ ! Nhấn vào icon chương trình là nó out ra ngoài ! hjx ! Các chương trình Python khác thì chạy bình thường

Kojiro

Super V.I.P
Cái này sao máy mình N73 mà mình cài cả python và Module Pack rồi mà ko chạy nhỉ ! Nhấn vào icon chương trình là nó out ra ngoài ! hjx ! Các chương trình Python khác thì chạy bình thường

Trời ạ! Vừa trả lời ở trên là chỉ dành cho OS9.2 mà.

anh_tuan1602

bản mới 3.5 ở đâu? bạn có thể cho mình xin link được kg? mình search mà kg thấy, còn bản này là 3.0.5 mà, phải kg bạn?

Kojiro

Super V.I.P
bản mới 3.5 ở đâu? bạn có thể cho mình xin link được kg? mình search mà kg thấy, còn bản này là 3.0.5 mà, phải kg bạn?

Uhm! Mình nhầm, chính xác là bản 3.0.5 :) Mình dùng bản VH, bạn test thử đi.

Kojiro

Super V.I.P
mình test thử rồi, mà sao icon nó kg có giống như những icon mà bạn post lên đây nhỉ?

Bạn phải làm tiếp theo hướng dẫn tại bài 1 thì nó mới ra chứ :) Mặc định của bản kia không có các icon dạng này đâu.

venusian

Moderator
Sao em cài đc chuơng trình chạy bt :)). Nhưng em chỉ đổi dc tên thôi chứ ko thay đổi đc icon :-??. Chỉ đổi đc icon mới thui còn icon mặc định của máy thì chỉ đổi đc tên còn nó vẫn nguyên vậy :|
[/IMG]
[/IMG]

Những cái folder mà vàng thì em có thể đổi tên và đổi icon đc. Còn folder mà đỏ thì em chỉ có thể đổi tên dc mà ko đổi icon đc. Vào faanf đổi tên xong nhưng nó ko hiên lên faanf đổi icon

Chỉnh sửa cuối:

darkknight113

mấy cái icon màu vàng là folder nên bạn đổi icon được. còn icon màu đỏ là chỉ là icon của chương trình đó thôi nên bạn ko đổi icon đó được