• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

10 LÝ DO KHIẾN BẠN MUỐN TRỞ THÀNH MỘT ĐHV

DreamLand

Bạn có muốn trở thành một ĐHV trong tương lai vì bạn thấy mình có đủ điều kiện và khả năng ?

Hãy nêu những lý do, quan điểm cá nhân
của bạn về BOX bạn thích và muốn Quản lý :D

Yêu cầu
: Một bài viết mang tính xây dựng.

Có thể sẽ không thành hiện thực nhưng hi vọng các bạn sẽ làm được điều mình mong muốn :D
Biết đâu bạn sẽ là một ĐHV trong tương lai & PV không thể thiếu sự có mặt của bạn ????? :p

Hãy mơ những gì bạn mơ, hãy làm những gì bạn muốn :D

saodoingoi142

Moderator
Cố gắng và nổ lực hết mình vì 1 ngôi nhà thứ 4 trong tôi!!!

Mình đang cố gắng phấn đấu hết sức để có 1 ngày ko xa hi vọng sẽ đứng đc trong hàng ngũ ĐHV cưa Diễn đàn!!! Bởi vì:

1.Muốn đc học hỏi,tìm tòi,trau dồi kiến thức,nắm bắt những kĩ năng Kĩ thuật về lĩnh vực Công nghệ thông tin.
2.Muốn đc nhìn thấy và theo dõi từng giờ,từng ngày sự hoạt động lớn mạnh của PDAViet.
3.Muốn đc rèn luyện về kĩ năng giao tiếp của mình trên cấp bậc là 1 ĐHV và ngay từ bây giờ với cấp bậc hiện tại.
4.Muốn đc chung tay cùng gánh vác với Admin và Đội ngũ BĐH Diễn đàn xây dựng Forum ngày càng lớn mạnh và vững chắc hơn nữa trong tương lai!.
5.Muốn đc cộng tác,giao lưu với tất cả các tuyến trên và các anh em nằm trong đội ngũ ĐHV PDAViet.
6.Muốn đc chia sẽ,tận tình,giúp đỡ các thành viên khác khi có sự cố hay gặp khó khăn về CNTT.
7.Muốn đc thể hiện lòng tâm huyết của mình khi tham gia vào lĩnh vực Công nghệ thông tin trên Diễn đàn.
8.Muốn được thăng quan tiến chức trên PDAViet từ sức lực và sự ủng hộ,cộng tác của toàn thể các anh em.
9.....Chưa nói đc,xin chờ vài ngày nữa...!!! :p:-??;;)
10......Chưa nói đc,xin chờ vài ngày nữa...!!! :p:-??;;)

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Mình đang cố gắng phấn đấu hết sức để có 1 ngày ko xa hi vọng sẽ đứng đc trong hàng ngũ ĐHV cưa Diễn đàn!!! Bởi vì:

1.Muốn đc học hỏi,tìm tòi,trau dồi kiến thức,nắm bắt những kĩ năng Kĩ thuật về lĩnh vực Công nghệ thông tin.
2.Muốn đc nhìn thấy và theo dõi từng giờ,từng ngày sự hoạt động lớn mạnh của PDAViet.
3.Muốn đc rèn luyện về kĩ năng giao tiếp của mình trên cấp bậc là 1 ĐHV và ngay từ bây giờ với cấp bậc hiện tại.
4.Muốn đc chung tay cùng gánh vác với Admin và Đội ngũ BĐH Diễn đàn xây dựng Forum ngày càng lớn mạnh và vững chắc hơn nữa trong tương lai!.
5.Muốn đc cộng tác,giao lưu với tất cả các tuyến trên và các anh em nằm trong đội ngũ ĐHV PDAViet.
6.Muốn đc chia sẽ,tận tình,giúp đỡ các thành viên khác khi có sự cố hay gặp khó khăn về CNTT.
7.Muốn đc thể hiện lòng tâm huyết của mình khi tham gia vào lĩnh vực Công nghệ thông tin trên Diễn đàn.
8.Muốn được thăng quan tiến chức trên PDAViet từ sức lực và sự ủng hộ,cộng tác của toàn thể các anh em.

Hôm nay mình xin đc bổ sung thêm lý do ở mục (9) là:

9. Muốn đc trưởng thành hơn,muốn đi theo kịp với sự thay đổi lớn mạnh của Công nghệ Thông tin trên bước đường đời này!!!

DreamLand

Chài ui @@! Quả thật anh rất nhiệt tình :)
Nếu em có thể thì em đã set cho anh lâu gòi !

Vậy nên anh hãy thể hiện bề nổi của mình, anh em sẽ ghi nhận, biết đâu ngày mai ấy không xa !
PS: Box 8 không ai có mong muốn trở thành 1 ĐHV sao ta :(

saodoingoi142

Moderator
Chài ui @@! Quả thật anh rất nhiệt tình :)
Nếu em có thể thì em đã set cho anh lâu gòi !

Vậy nên anh hãy thể hiện bề nổi của mình, anh em sẽ ghi nhận, biết đâu ngày mai ấy không xa !
PS: Box 8 không ai có mong muốn trở thành 1 ĐHV sao ta :(

Vâng!Mình cũng đang cố gắng đây! :p Nếu có thể đc DL hãy chia sẽ chút ít kinh nghiệm quý báu của mình để cho anh em cùng học hỏi đc ko??? Mình đang khao khát 1 góc của DL hay các Pro Trubic,TranDung,hay Thangnd và cả nguoiqualoicu nữa....!!!hic!Thật lòng đấy!!!

saodoingoi142

Moderator
10. Del hết tất cả topic hay,rùi em post lại để hưởng :D . Góp vui thui há :))

Bạn góp vui ko đúng chỗ rồi đó!Spam nghe!Còn trên đây là những dòng tâm sự cũng như 1 bài viết mang tính xây dựng cho Diễn đàn mình,hi vọng bạn rút kinh nghệm nhé!Và nếu có thể thì bạn hay mọi người hãy vào đây chia sẻ luôn cách suy nghĩ của riêng mình đi nào...hic!!! (Ko biết đến bao giờ mình mới đc nhận danh hiệu này nhỉ....?Thôi cố gắng thôi! )

PhamQuang

Manager
2 lý do sau cần quan tâm, các bạn xem có đúng không nhé:
- Có trách nhiệm hơn với những bài viết của mình khi post lên.
Là thành viên bt có khi post thế nào cũng được nhưng khi đã ở những nhóm cao hơn thì trách nhiệm với bài viết, những kiến thức kinh nghiệm đưa lên sẽ khác, nếu không sẽ lập tức bị chê bai ngay đấy. :D
- Là cơ hội tốt để tự phấn đấu trau dồi cho bản thân.
Nói thế này hơi trìu tượng, nhưng thực tế là vậy. Có nhiều vấn đề ĐHV chưa chắc đã biết, nhưng khi mem. hỏi, trên cương vị ĐHV chắc chắn phải có câu trả lời để bảo vệ uy tín, đúng không? Và như vậy ĐHV phải tự đi tìm tòi, học hỏi,... để trả lời. Quá trình này vô tình ĐHV đã học được rất nhiều đấy.

saodoingoi142

Moderator
2 lý do sau cần quan tâm, các bạn xem có đúng không nhé:
- Có trách nhiệm hơn với những bài viết của mình khi post lên.
Là thành viên bt có khi post thế nào cũng được nhưng khi đã ở những nhóm cao hơn thì trách nhiệm với bài viết, những kiến thức kinh nghiệm đưa lên sẽ khác, nếu không sẽ lập tức bị chê bai ngay đấy. :D
- Là cơ hội tốt để tự phấn đấu trau dồi cho bản thân.
Nói thế này hơi trìu tượng, nhưng thực tế là vậy. Có nhiều vấn đề ĐHV chưa chắc đã biết, nhưng khi mem. hỏi, trên cương vị ĐHV chắc chắn phải có câu trả lời để bảo vệ uy tín, đúng không? Và như vậy ĐHV phải tự đi tìm tòi, học hỏi,... để trả lời. Quá trình này vô tình ĐHV đã học được rất nhiều đấy.

Nếu bác Quang đã hỏi thì cháu xin nói thế này!!! ;;)_2 lý do của bác đưa lên thì cháu thấy:

+ Ở lý do thứ nhất thì quá chính xác và rất thực tế,ko sai tý nào!!! ;;)=D>
+ Còn với lý do thứ 2 thì ý của bác nó đc nằm trong Lý do thứ (6) của cháu!(Tức là gộp hoặc bổ sung thêm cho Lý do thứ (6) của cháu mà bác đã nói ở trên như vậy là hợp lý lắm!)

Với bản thấn cháu hiện nay đang từng bước cố gắng bác Quang à!Hi vọng sau này mong bác cùng với anh em khác theo dõi và xem xét dùm mình!!! hic ;;):p

Hoden

Super V.I.P
lên điều hành viên thì mình có tới 2 nhà xả stresss sướng lém..................................... và nhà trong kia chưa có chủ và ta sẽ là chủ nhân.>:)>:)>:)>:)>:)

saodoingoi142

Moderator
lên điều hành viên thì mình có tới 2 nhà xả stresss sướng lém..................................... và nhà trong kia chưa có chủ và ta sẽ là chủ nhân.>:)>:)>:)>:)>:)

Thôi thôi lão Hoden ơi!!!Spam lại ko đúng chỗ rồi nè!!! Xin đc trích nguyên văn của bác Quang trong trường hợp này nè!!!hic!!!:"- Có trách nhiệm hơn với những bài viết của mình khi post lên.
Là thành viên bt có khi post thế nào cũng được nhưng khi đã ở những nhóm cao hơn thì trách nhiệm với bài viết, những kiến thức kinh nghiệm đưa lên sẽ khác, nếu không sẽ lập tức bị chê bai ngay đấy."

Anh em đang bàn chuyện nghiêm túc thật mà!!!

JongZiZi

Ta chỉ có lý do duy nhất: Lên ĐHV là tìm em nào spam ( như ta đã từng :D ) là ta del thẳng tay.
Dạo 1 vòng quanh PV hoài thấy dân spam cũng quá xá nhìu. Nhưng trình độ spam thì ko = ta. :))
Tóm lại 1 lý do duy nhất: ĐHV chịu trách nhiệm del bài. Kakaka :))
Ý kiến này hay đấy nhỉ. :D

Zenki

Super V.I.P
Ta chỉ có lý do duy nhất: Lên ĐHV là tìm em nào spam ( như ta đã từng :D ) là ta del thẳng tay.
Dạo 1 vòng quanh PV hoài thấy dân spam cũng quá xá nhìu. Nhưng trình độ spam thì ko = ta. :))
Tóm lại 1 lý do duy nhất: ĐHV chịu trách nhiệm del bài. Kakaka :))
Ý kiến này hay đấy nhỉ. :D
Del riết rồi cuối cùng chẳng ai SPAM nữa => Hết việc làm => Thất nghiệp =))

saodoingoi142

Moderator
Thôi thôi mấy "thầy" ơi! :-? Làm ơn nghiêm túc đi nào!hic_:p Spam quá à!!!Đúng là anh em đang cần bài chia sẻ thật sự khi đang đứng ở 1 cương vị ĐHV mà mấy bạn đang đứng đó!!!hic_8-|_Có lẽ chắc đến 50 tuổi mình mới lên đc TrMod ấy nhỉ!!!Tội tèo quá...!!!hic 8-|:((

TruongHan

Super V.I.P
Như hoden nói ý,sướng cái là có tới 2 nhà để xả stress,đang đấu thầu cạnh tranh mua nhà xả stress trong kia với hoden =))=))
Điều quan trọng của DHV là phải cẩn trọng trong từng lời nói,câu chữ và có trách nhiệm hơn với lời nói và hành động của mình :D

anhcoj

Thật ra mà nói, với 10 lý do thì chưa đủ. Mình chỉ xin gói gọn trog một lý do duy nhất "Tôi yêu PDA" từ tình yêu nó sẽ giúp ta làm được những điều tưởng như không thể thành có thể.

saodoingoi142

Moderator

Hôm nay mình xin đc bổ sung thêm lý do ở mục (9) là:

9. Muốn đc trưởng thành hơn,muốn đi theo kịp với sự thay đổi lớn mạnh của Công nghệ Thông tin trên bước đường đời này!!!

Hôm nay mình xin được Bổ sung lý do thứ (10) cũng là lý do cuối cùng khi muốn được trở thành một ĐHV trên PDAViet:

10.Ngôi nhà PDAViet chính là cái nôi,là cội nguồn của tôi về kiến thức Mobile nói riêng và về kiến thức Công nghệ thông tin nói chung!!!.