• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

15-06-2008: Offline gấp của CLB Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.

nncuong

Administrator
Thời gian: buổi sáng 9h ngày 15 tháng 6 năm 2008
Địa điểm: Cafe 27 Quốc Tử Giám (KS Holiday)
Nội dung:
- Họp trù bị cho chuyến dã ngoại
- VTC5 quay và phỏng vấn cho chuyên mục "Thế giới mobile". Ưu tiên cho dòng O2 nhé :)
- Buổi trưa sẽ đi thăm mẹ anh NguyenQuang đang ốm.

Mong anh em cố gắng đến đầy đủ.

Do gấp gáp quá nên các thành viên nếu biết thông báo này, chủ động điện thoại cho các bạn khác nhé.

ancola66

Super V.I.P
:(:)(:)(( Tưởng cũng đuợc lên TIVI (Đang định đi MAKE UP:)):)):))) nhưng lại chỉ ưu tiên cho O2:(:)(:)((. Thôi thì đi để uống cafe vậy =))=))=))

trannamabc

Anh Cường ơi!!! Offline đóng tiền đi dã ngoại ạ .Anh em tính đi Đồ Sơn đi, Lên Tản Đà chán lắm anh ơi. VTC5 quay chương trình VTC mobile ạ . O2 thì mang con gì ạ .Hay lại chơi con to vật giống của anh ạ.hehehe

Tuan1412

Anh Cường ơi!!! Offline đóng tiền đi dã ngoại ạ .Anh em tính đi Đồ Sơn đi, Lên Tản Đà chán lắm anh ơi. VTC5 quay chương trình VTC mobile ạ . O2 thì mang con gì ạ .Hay lại chơi con to vật giống của anh ạ.hehehe

Đi Đồ Sơn nghe có vẻ hợp lý đáy nhưng chú ý câu văn tí nhé Nam hành văn chán quá ạ,ạ liên tục nghe như học sinh với thầy giáo ấy,=))

nncuong

Administrator
Việc đi đâu thì hôm đó chúng ta biểu quyết. Tôi thích đi Đồ Sơn để còn giao lưu với anh em HP và hơn thế nữa >:)

HaChau

Super V.I.P
Ngày mai có lẽ em không đi được. Anh em quay xong xin lại clip để thưởng lãm trước nhé :D
Chúc mọi người vui vẻ.

exec1984

Active Member
Ô lạ chưa, O2 ngỏm củ tỏi rồi mà vẫn được ưu tiên à,vtc làm ăn cẩu thả quá,PPC phải ưu tiên HTC chớ.....không có O2 rùi hic hic.bỏ 1 phiếu cho Đồ Sơn của anh Cường HP + HN = cực vui

nncuong

Administrator
Ô lạ chưa, O2 ngỏm củ tỏi rồi mà vẫn được ưu tiên à,vtc làm ăn cẩu thả quá,PPC phải ưu tiên HTC chớ.....không có O2 rùi hic hic.bỏ 1 phiếu cho Đồ Sơn của anh Cường HP + HN = cực vui

Chuyên đề là vì sao O2 ngỏm củ tỏi mà :))

Status
Không mở trả lời sau này.