• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

【17-05-08】YAHOO+SMS:IM+ 4.09 FOR UIQ3 THE NEW

CongVoi

Super V.I.P
IM+? All-in-One Mobile Messenger 4.09_UIQ3.0

Tập đầy đủ các chức năng: MSN?/ Windows Live Messenger, Yahoo!?, AIM?/ iChat, ICQ?, Jabber? and Google? Talk.Là bản mới cứng,nhưng cũng chỉ là trial thui

Đây là bản 4.08 nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=24889

Key Features:

MSN, Yahoo!, AOL, ICQ, Jabber and Google Talk in one client.

Direct and simultaneous connection to all supported IM systems.

Mobile-to-Mobile and Mobile-to-PC real-time communication.

No cost per message, only standard payment for wireless data transfer.

Other Features:

Sony Ericsson M600, W950, P990 now supported

IM+ makes direct connection to the supported services, without any "gate" in the middle. It's very important; because it means that you connected to your favourite services as a full rights user and get all the messages and events immediately just as if you were connected with the standard client.

Message History

IM+ keeps the contact list information on the respective servers. So, IM+ and your convenient desktop client always use just the same contact list. E.g if you add new buddy to your contact list with IM+, you will see this user in your contact list when you connect with your desktop client next time.

Multiple Code Pages support: You can exchange messages in any European language.

Simultaneous connection to all selected systems

Full presence status support

Multiple dialog windows

Emoticons (Smileys)

Integrated help function

Authorization for presence status subscription.

Works in Flip-closed mode

Sending messages by pressing Enter on Virtual Keyboard

Sound alerts for incoming messages and contacts coming online.

Cut'n'Paste Support.

Chỉnh sửa cuối:

kenpham

bản này đã có thể vào được YM, cái bản mìnhdùng cũ vào YM toàn bị báo lỗi yahoo!serve load failed

vitcondeptrai

Hix Chưa có Key bản 4.0.8 hả bác congvoi :( .Hix Cái này thấy xài tốt hơn slick nhìu :D.Sao không thấy nút thanks đâu nhở ?

CongVoi

Super V.I.P
Hix Chưa có Key bản 4.0.8 hả bác congvoi :( .Hix Cái này thấy xài tốt hơn slick nhìu :D.Sao không thấy nút thanks đâu nhở ?

:D muốn có kkk thì phải đợi thui.Mấy cái này đều phải mua bằng tiền thật mới có được kkk.Mà mình thì hẻm có tiền.Chỉ đợi bản free thui :|:|

hoadainhan70

Active Member
Có kkk thì tốt biết mấy ! các Pồ giới thiệu qua qua cho Tớ tên soft nào dùng cho chát chít mà hổng cần KKK không , Free ấy mà

lamquangtu

càng ngày càng ít người bấm thanks. 226 lần tải vậy mà. Hay các bác thấy hổng có kkk nên hổng thanks vậy. Tệ thật

motoboy

congvoi cho xin cái code đc ko :( dùng thằng 3.72 cũng ko có code, cái này nó ổn định hơn slick nhiều :( ko thì up cho mình cái nào cr@cked rồi cũng đc :(

at007

sao mấy bạn cứ không nhìn gần gần mình xem có cố nhân ko ?chăng hạn như FRING....cần gì phải trông xa tận chân trời...thử hỏi PM trên có call VIOP Free qua Skype được như FRING không^^chứ khoản chat FRING cũng ko tồi nha

lephucquangtri

không biết sao nữa mình install nó kêu Upgrade xong không thấy điền KKK gì hết
mà bản 4.0.9(0) này nhẹ hơn bản cũ nhiều nhĩ!

janlugipoy

257 lần tải mà chỉ có 7 thanks, em thanks cho bác cong voi 1 phát tuy em ko xài phần mềm này

vnyelsea

Bác nào biết chỗ nào kiếm K.e.y không share anh em với :(

Bỏ 50k ra nua bản quyền dùng hẳn ver 4.12 cho đã bạn. Có một số phần mềm nên mua bản quyền dùng nếu thấy nó hữu ích, chịu khó nhịn vài chầu cafe thôi :)
có thể vô đây tham khảo.
Chúc vui!

bomvietnam

Mình xài thang shmesenger no chạy ầm ầm. thấy bac congvoi có đồ mới cũng xài thử mà sao chẳng conect dc. buồn quá!!!