• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

18 Skin-X-plore 1.35.Eng-Việt by NGUYENTRANDUNG

NGUYENTRANDUNG

Tất cả skin đều sử dụng chung cho S60 2nd và S60 3rd! Đây là bộ tổng hợp 18 skin sưu tầm, chỉnh sửa, việt hoá 2 ngôn ngữ ANH-VIỆT bởi me:D. Hãy thưởng thức nếu bạn yêu thích nó. Khi tải về chép tập tin "Data.dta" vào đúng đường dẫn !:\system\apps\x-plore\Explorer\Data.dta
Lưu ý: Tất cả skin này chỉ dùng cho phiên bản 1.35

Download Here

llTuyetTinhCocll

Tất cả skin đều sử dụng chung cho S60 2nd và S60 3rd! Đây là bộ tổng hợp 18 skin sưu tầm, chỉnh sửa, việt hoá 2 ngôn ngữ ANH-VIỆT bởi me:D. Hãy thưởng thức nếu bạn yêu thích nó. Khi tải về chép tập tin "Data.dta" vào đúng đường dẫn !:\system\apps\x-plore\Explorer\Data.dta

Download Here

Đúng như lời hứa ghê heng anh D. anh pro vật vã ý.

Anh D ui, cho em hỏi cái ná. mấy cái icon của thư mục, file sis, jar,... mình có thể làm theo ý mình ko anh????

NGUYENTRANDUNG

Đúng như lời hứa ghê heng anh D. anh pro vật vã ý.

Anh D ui, cho em hỏi cái ná. mấy cái icon của thư mục, file sis, jar,... mình có thể làm theo ý mình ko anh????

100% tự tạo được nhưng công phu lắm đấy. Tham khảo trong icons_file.png

Thangnd31082

Download Here

100% tự tạo được nhưng công phu lắm đấy. Tham khảo trong icons_file.png

Sao không cho thêm mấy cái hình lên cho nó hấp dẫn !:-??

NGUYENTRANDUNG

Sao không cho thêm mấy cái hình lên cho nó hấp dẫn !:-??

Tự tét mới hd:D ặc edit mệt xỉu mà giờ post có mấy ảnh mà làm biếng nè. Anh thông cảm;)

Cho hoj 7610 co dung dc ban nay hok vay nhj a oj
Posted via Mobile Device

Tất cả máy nào cũng được, 2nd, 3rd, 5th chơi tuốt. Lưu ý: Chỉ áp dụng xplore 1.35 thôi nhé. Còn ver khác thì edit lại

phuongabc

Chỉ rỏ cho minh chép skin 1.35 được không bạn, minh không tìm thấy. Cám ơn bạn nhiều

thiennam0511

Bác biết làm thì bày cho anh em làm với...Mỗi người có 1 phong cách riêng mà...:)...nếu đc thế thì tốt quá

NGUYENTRANDUNG

Bác biết làm thì bày cho anh em làm với...Mỗi người có 1 phong cách riêng mà...:)...nếu đc thế thì tốt quá

Rất khó có thời gian trình bày rõ bạn àh. Theo bạn nói mỗi người có phong cách riêng thì dùng PTS mà xử lý riêng nhé