• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

【19/05/08】- DỰ BÁO THỜI TIẾT BẢN MỚI NHẤT

CongVoi

Super V.I.P
Gismeteo

1.CHƯƠNG TRÌNH ĐƯỢC MANG TÊN gismeteo LÀ BẢN DỰ BÁO THỜI TIẾT MỚI NHẤT HIỆN NAY.HỖ TRỢ GPRS,Wifi...

2.HIỆN THỊ ĐƯỢC VỚI HÀNG TRĂM QUỐC GIA TRÊN TOÀN THẾ GIỚI,BẤT KÌ BẠN Ở ĐÂU CŨNG CÓ THỂ XEM ĐƯỢC DỰ BÁO THỜI TIẾT TRONG 5 NGÀY :D:D.ĐẶC BIỆT XEM CỰC KÌ CHUẨN VỚI VIỆT NAM MÌNH

3.VẪN LÀ BẢN TRIAL.ĐƯỢC DÙNG 14 NGÀY THỬ NGHIỆM

Chỉnh sửa cuối:

dinhquy

Gần nhà không có wifi nen dùng Gprs tốn kinh qua' hix(mình không biết vào mạng cho máy bằng bluetooth) :(

Anhtoitb

Ha ha, vừa cài rùi đây, ngồi xem từ chiều đến giờ! Tiếc là không chụp được giao diện lên khoe anh em! Phải cài ngay để còn xem thời tiết tại Moscow cho trận chung kết C1 ngày mai!

CongVoi

Super V.I.P
Ha ha, vừa cài rùi đây, ngồi xem từ chiều đến giờ! Tiếc là không chụp được giao diện lên khoe anh em! Phải cài ngay để còn xem thời tiết tại Moscow cho trận chung kết C1 ngày mai!

Anh Tới dùng máy gì đấy ;;);;).Mới đổi à :D:D

ngmtri

Pác Congvoi ơi có code ko vậy, cái này hay thật nhug chỉ dùng 14 ngày thôi. Có cho xin nhé . Thanks pác