• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2/9 ở Hà Nội thế nào đây các bác ơi

Status
Không mở trả lời sau này.

ancola66

Super V.I.P
Tuần thứ hai hàng tháng đã qua, Cách mạng tháng 8 cũng đã qua và mùng 2 tháng 9 sắp tới. Đề nghị ban tổ chức off cái nhỉ :-?. Lâu quá chưa được uống cafe (Có lẽ phải 2 tháng roài thì phải :)) )

kassenza16

Hichic..Em đồng ý.
Chú Toàn bận với cô giáo Thảo quá nên bỏ anh em ta buồn...
Ko rõ 2/9 có ở HN hay đi chơi rồi nưa.Nếu ở HN nhất định em sẽ đi...

Little Lil In Kassenza...

Kangmin82

Tuần thứ hai hàng tháng đã qua, Cách mạng tháng 8 cũng đã qua và mùng 2 tháng 9 sắp tới. Đề nghị ban tổ chức off cái nhỉ :-?. Lâu quá chưa được uống cafe (Có lẽ phải 2 tháng roài thì phải :)) )

cafe thì ngày nào chẳng uống hả anh.Nhưng cứ đến tăng 2 thì a lại về thay tã cho con X-(X-(X-(X-(

ancola66

Super V.I.P
cafe thì ngày nào chẳng uống hả anh.Nhưng cứ đến tăng 2 thì a lại về thay tã cho con X-(X-(X-(X-(
Cafe một mình thì nói làm gì=))Ngày nào chả làm vài cốc=)).Mà vào việc chính đi đừng nói lảng=))

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bác lên lịch xem thế nào chứ lâu quá không gặp.... bố vợ thấy cũng nhớ!!!! =))=))

vochonguni

Member
Keke, đợt tới sẽ có cạnh tranh về Mod off đây :D
Chương trình tới thì chưa có lịch cụ thể, còn chương trình cũ sao chưa thấy ảnh nhỉ. Ku Tú béo đâu rùi :(

Nemmatlanh

Chủ nhật tuần này sẽ là 24 tháng 8 và nó chỉ cách ngày mùng 2-9 có 1 tuần nữa thôi :D.Em xin có 2 đề xuất thế này:
1,Off luôn vào ngày 24-8 tới nếu mọi người thấy mùng 2-9 cần nghỉ ngơi ở nhà với người thân :D
2,Tổ chức bữa off hoành tráng có thể ở HN hoặc xa HN tùy anh em biều quyết nếu cảm thấy ngày mùng 2-9 được nghỉ ngơi muốn được đi xả hơi cùng anh em và để chào mừng luôn ngày Quốc Khánh :D.

Đề nghị mọi người vào cho ý kiến để anh em lên kế hoạch cụ thể nhé,nhớ mọi người quá rồi :))

ancola66

Super V.I.P
Chủ nhật tuần này sẽ là 24 tháng 8 và nó chỉ cách ngày mùng 2-9 có 1 tuần nữa thôi :D.Em xin có 2 đề xuất thế này:
1,Off luôn vào ngày 24-8 tới nếu mọi người thấy mùng 2-9 cần nghỉ ngơi ở nhà với người thân :D
2,Tổ chức bữa off hoành tráng có thể ở HN hoặc xa HN tùy anh em biều quyết nếu cảm thấy ngày mùng 2-9 được nghỉ ngơi muốn được đi xả hơi cùng anh em và để chào mừng luôn ngày Quốc Khánh :D.

Đề nghị mọi người vào cho ý kiến để anh em lên kế hoạch cụ thể nhé,nhớ mọi người quá rồi :))
Có thế chứ:)) Làm ngay xuất đầu tiên
ancola66
Nguyễn Việt Ân
Tel 0912061888
PS Làm luôn chủ nhật tuần này 24\8 vì 2\9 năm nay nghỉ dài có thể nhiều người có kế hoạch riêng.

Chỉnh sửa cuối:

kassenza16

Hichic.Mắc lịk bận mất rùi.Em sẽ đi nếu như ko đi Hải phòng với Anh em club Honda.
Đi xa chút cho hay nhỉ, ở Hanoi buồn quá...

Little Lil In Kassenza...

exec1984

Active Member
tán thành cn tuần này với bác Ân vì nghỉ dài thì mọi người đều bận

vochonguni

Member
Chủ nhật này nếu buổi trưa thì cũng đú 1 nhát. Tối CN phải trực rùi :D
Hay làm cái vote nhỉ. Chủ nhật này off, 2-9 cũng off (dành cho ai CN này không đi được) và sau 2-9 off tiếp cho ai ........ (đoạn này khỏi phải diễn giải , mệt quá :)) )

NguyenQuang

Super V.I.P
ok

Hoan hô chú Toàn đã chủ động tổ chức, anh em Hà nội lam một trận đi nào, hay la về Bắc ninh theo đề xuất của admin Nguyễn Ngọc Cường=D>=D>=D>=D>=D>

Nemmatlanh

Hoan hô chú Toàn đã chủ động tổ chức, anh em Hà nội lam một trận đi nào, hay la về Bắc ninh theo đề xuất của admin Nguyễn Ngọc Cường=D>=D>=D>=D>=D>

Admin có đề xuất gì sao không thấy vào đây nói để anh em biết nhỉ :D?Mai đã là chủ nhật rồi mà mọi người ít vào cho ý kiến quá.Từ giờ đến tối mọi người vào cho thêm ý kiến đi nào :D

nncuong

Administrator
Mấy hôm bận không vào. Mà gấp gáp thế sợ anh em không xin phép vợ và bạn gái kịp >:)

Status
Không mở trả lời sau này.