• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[21-10] NulDel v.4.1 New Era

NGUYENTRANDUNG

Thay đổi cập nhật: Thêm trong dữ liệu cá nhân những thư mục thích hợp để tiện loại bỏ, tổng số danh sách được liệt kê trên màn hình. Trong giao diện danh sách bấm phím 5 để xem đường dẫn đầy đủ. Phím C để loại đối tượng ra khỏi danh sách( tương tự như trong tính năng tìm kiếm, loại bỏ). Ở phiên bản lần này muốn khởi chạy nó đòi hỏi bạn phải có modules CFileMan, nếu bạn đã có sẽ tìm thấy nó trong !>>System>>Libs>>CFileMan.Pyd

thuglife18

Well-Known Member
Bác Dũng ơi còn nếu ko có cái file mà bác nói thì kiếm ở đâu ạ ????????

lecong1978

Dũng ơi cho anh hỏi tí Dũng pm này nó dọn dẹp rác mạnh lắm phãi kg em .sao khi anh dùng nó . nó dọn dẹp sạch sành sanh mà nó dọn mất luôn 1 dữ liệu cũa thằng slick nằm ở ổ c thì phãi giờ anh kg sài dc pm slick luôn kg biẽt nó có ảnh hưởng gì tới thằng slick kg vậy em. Sẵn đây anh thấy em giỏi về pm chạy trên nền python em cho anh hỏi cái lúc trc anh có 1 pm chống trộm ĐT chạy trên nền python mà anh quên tến rồi nó hoạt động bằng camera khi em úp bề mặt có camera xuống mặt bàn đi camera bị che lại nên kg có gì xãy ra nhưng khi ai định ăn cắp hay cầm ĐT lên thì camera nó sẽ hoạt động và ĐT sẽ hú lên 1 kiễu chuông mà mình đã cài trc . em có biết gì về pm đó kg vậy . Em có pm đó kg cho anh xin với ( thank! )

NGUYENTRANDUNG

Bác Dũng ơi còn nếu ko có cái file mà bác nói thì kiếm ở đâu ạ ????????

Nếu không có thì...PM:D. Tuy nhiên hầu hết Python hiện nay đề có sẵn modules này rồi

Dũng ơi cho anh hỏi tí Dũng pm này nó dọn dẹp rác mạnh lắm phãi kg em .sao khi anh dùng nó . nó dọn dẹp sạch sành sanh mà nó dọn mất luôn 1 dữ liệu cũa thằng slick nằm ở ổ c thì phãi giờ anh kg sài dc pm slick luôn kg biẽt nó có ảnh hưởng gì tới thằng slick kg vậy em. Sẵn đây anh thấy em giỏi về pm chạy trên nền python em cho anh hỏi cái lúc trc anh có 1 pm chống trộm ĐT chạy trên nền python mà anh quên tến rồi nó hoạt động bằng camera khi em úp bề mặt có camera xuống mặt bàn đi camera bị che lại nên kg có gì xãy ra nhưng khi ai định ăn cắp hay cầm ĐT lên thì camera nó sẽ hoạt động và ĐT sẽ hú lên 1 kiễu chuông mà mình đã cài trc . em có biết gì về pm đó kg vậy . Em có pm đó kg cho anh xin với ( thank! )

Trong file cài của LCG có 1 số data nằm ổ C vẫn xoá được, Slick hình như không có. NulDel có tính năng dọng dẹp cho Slick nó chỉ xoá ở History, nếu đảm bảo an toàn nên quét ổ đĩa(tùy ý xoá).
Về ứng dụng mà anh nói như trên thì chưa tìm thấy nó bao giờ. Nếu v3 thì hình như có