• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[23-10]Siêu dịch v1.90 update

NGUYENTRANDUNG

Thêm tính năng mới để bung gói exe tiên lợi khi tìm kiếm nguồn tài nguyên của nó. Hãy test nó rất hiệu quả. Ngoài tính năng này ra thì 2nd không thay đổi gì thêm

longryu

bác dủng ơi sao bác ko úp chức năng trích xuất ra 1 văn bản .txt để anh em đưa lên google dịch , thường v2 lên wifi ko được , lên gprs rất hao tiền nhân tiện hỏi lun bác lên mạng=gprs ha?

MinhThang

Manager
bác dủng ơi sao bác ko úp chức năng trích xuất ra 1 văn bản .txt để anh em đưa lên google dịch , thường v2 lên wifi ko được , lên gprs rất hao tiền nhân tiện hỏi lun bác lên mạng=gprs ha?

Không có dịch ra tiếng Việt đâu bạn. Còn xuất ra txt thì vẫn xuất phình thường mà.:-?

DreamLand

không dịch đc ra tiếng việt thì dịch ra tiếng gì hả bạn
g
Bạn Spam nhiều topic quá nha >:)
Ý anh MinhThang là chức năng dịch trực tuyến không có dịch ra tiếng việt được, bạn muốn biết tiếng gì thì tự tìm hiểu! >:)
Hỏi với người lớn nên hỏi cẩn thận!