• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[24JUN][ROM] HTC HD2 WP7 Build 7.7392 copy&paste_Pdamatejam v5 lang.TR.EN.IT.GE.SP.FR

oemlogos

các bác Bro cho hỏi chút nếu không cài bản ROM này lên Thẻ nhớ mà cài trực tiếp vào máy thì có được không và sau khi cài thì bộ nhớ máy còn trống được bao nhiêu????
V 5.0 up lên MF phần 2 bị lỗi mất rồi anh em nào có phần 2 up lại dùm mình nhé thanks

Chỉnh sửa cuối:
các bác Bro cho hỏi chút nếu không cài bản ROM này lên Thẻ nhớ mà cài trực tiếp vào máy thì có được không và sau khi cài thì bộ nhớ máy còn trống được bao nhiêu????
V 5.0 up lên MF phần 2 bị lỗi mất rồi anh em nào có phần 2 up lại dùm mình nhé thanks
WP7 làm sao cài lên thẻ nhớ được... Khi cài WP7 thì nó sẽ lấy toàn bộ dung lượng thẻ nhớ (chỉ để lại 200Mb) để làm bộ nhớ trong luôn nên bộ nhớ máy tùy thuộc vào dung lượng thẻ nhớ của bạn.

zoro_bka

i thicnk camere quanlityis not better than androi , so yallow

:( , this is reason that i don't like WP7,

wating for perfect WP7 Rom :)

zoro_bka

install succefull !

but i dont like icon collection of this ROM .

how i come back to WP7 's icon ?