• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[3/7/2011][CWR]Frankinstine Droid v2.0|Fast|Stable w/Arabic Support[RAF v1.9 OC'd]

laiducvinh

các bác cho hỏi cái,nình dùng Leo 512,sau khi đã ext 1024mb xong,cài rom mới nhưng bộ nhớ máy cũng chẳng thay đổi,kiểm tra thì dung lượng thẻ mất đi 1Gb,vậy là sao hả các pro,mình tưởng sau khi phân vùng thẻ nhớ thì các file gốc của rom sẽ cài vào thẻ và bộ nhớ trong của máy cũng phải tăng lên chứ nhỉ

heobanhki

các bác cho hỏi cái,nình dùng Leo 512,sau khi đã ext 1024mb xong,cài rom mới nhưng bộ nhớ máy cũng chẳng thay đổi,kiểm tra thì dung lượng thẻ mất đi 1Gb,vậy là sao hả các pro,mình tưởng sau khi phân vùng thẻ nhớ thì các file gốc của rom sẽ cài vào thẻ và bộ nhớ trong của máy cũng phải tăng lên chứ nhỉ

bản này kg hổ trợ data2SD, nhưng mình sài vẫn tốt chán, cài khoảng 20 App+vài game vẫn còn free mấy chục Mb, cái nào cần thì cài thôi bạn àh