• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3230 bị hiển thị tin nhắn không gửi được

crest

Các bác cho em hỏi? Hum vừa rồi em cắm cái thẻ của máy N-gate vào con 3230 của em.Một lúc sau máy em cứ bị lôj~ hoài.Mong các bác giúp em.Tin nhắn lỗi cứ xóa lại hiện Ai bjet' khắc phục thì giúp em. Wm cảm ơn

MinhThang

Manager
Các bác cho em hỏi? Hum vừa rồi em cắm cái thẻ của máy N-gate vào con 3230 của em.Một lúc sau máy em cứ bị lôj~ hoài.Mong các bác giúp em.Tin nhắn lỗi cứ xóa lại hiện Ai bjet' khắc phục thì giúp em. Wm cảm ơn

Bạn lấy thẻ đó ra và reset máy lại, nếu vẫn bị thì nên fmat máy bạn nhé, có thể do nhiễm virut từ cái thẻ nhớ đó bạn.

crest

~^^~ Em nghĩ con virut này nhảy vô máy em rồi.Em format may bằng *#7370# nhưng mà máy vẫn nguyên hiện trạng,như chưa hề bị fomat.Mà em nghe nói có phần mềm anti diệt viruts ngay trên điện thoại.pác nào có thì giúp anh em nha.Em chân thành cảm ơn ~^^~

tinh_la_gi

Administrator
Format bằng 3 phím đi bạn ! Cái này là hardreset đóa.
Con virus này già lắm rồi ... nó gửii MMS đi ra nước ngoài...máy không có GPRS nên nó gửi không được !!!

crest

Cảm ơn bạn nhiều lắm.mình đã format được máy rồi.Nhưng virut có mất không thì chưa biết. Cảm ơn bạn trước đã hihi

Anhtoitb

Cảm ơn bạn nhiều lắm.mình đã format được máy rồi.Nhưng virut có mất không thì chưa biết. Cảm ơn bạn trước đã hihi

HR máy thì có đến ngàn con virus cũng được đưa về nguyên trạng khi xuất xưởng nên cứ vô sờ tư đi!

crest

Hjx ! Vậy còn trên thẻ nhớ thì sao ạ? Bao nhiêu cái em cần để trong thẻ,đã cop ra computer rùi fomat xong cop lại thì vẫn như vậy pó tay ~^^~