• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[4s] Talking Tom Cat 2 v1.0.1 FULL [ PRO ] | Chú Mèo Vui Nhộn

kulee

Trò chơi này chắc ai cũng biết đến về độ dễ thương và vui nhộn của chú mèo Tom. Chú mèo đã được "làm mới" lại nhìn cực kỳ ngầu nhé , và nhiều chức năng mới cực thú vị

f-1024-0

ss-320-0-1
ss-320-1-1

ss-320-2-1
ss-320-3-1

ss-320-4-1

What's in this version:
1.0.1: Various minor fixes

:4s:

pass: Kulee-STH hoạc KuleeLink APK + DATA
Update Ban moi nhat dc ..... hoan chinh ...+ DAta ngon cho ae :D & Data con SGS I của minh
16/11/2011
Mã:
[URL="http://up.4share.vn/d/2b1a1f1813181f1c"]Bấm Thank cho mình nhé[/URL]

Đầu tiên các bạn cài app bình thường khi nó đòi down data cứ down, giữa chừng thì tắt nó đi rồi copy data kèm theo đè lên bản cũ là ok.

Sau khi cài đặt xong mở lên, nếu có nhảy ra hộp thoại force close thì dừng nhấn vào, cứ kệ nó. Hộp thoại download data vẫn nhảy ra và download. Khi chạy chương trình nếu có hộp thoại đòi license thì nhấn phím MENU nha (phím bên trái nút Home á). Bản này vẫn chưa *** ổn định thỉnh thoảng vẫn chị fc nhưng chơi vẫn được trong lúc đợi bản ngon.
p/s: Bản 1.3.4: Hoạt động ổn định nhất trên các máy có chip lõi kép (S2, Sensation, Optimus 2X,...)
Bản 1.0: Là bản hoạt động tốt nhất cho đa số máy chạy Android, không bị văng ra khi chơi

Chỉnh sửa cuối:

dngkhoi

Làm sao để nó tặng cái bông hồng dzạ ta? VỚi lại khi con mèo bị té xuống đất, có com chim nó nhảy ra phun lửa là sao? Mình không hiểu khúc đó

kulee

Update Ban moi nhat dc ..... hoan chinh ...+ DAta ngon cho ae [4s] Talking Tom Cat 2.1.2.1 FULL [ PRO ] Bản GOOD | Chú Mèo Vui Nhộn & Data con SGS I của minh
16/11/2011

Atemis

Active Member
Bản cho Android không mua được thêm đồ cho con mèo như Ip hả các bác?Hay là còn bản nào khác nữa nhỉ