• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5230 đã có firmware mới 50.0.001

jack_hunter97

ko bít có phải hem ta mình vừa qua tinhte thấy 1 thành viên ghi như seo:

hôm nay khi em vào mục "ứng dụng" - "cập nhật phần mềm" thì thấy có firmware mới cho 5230. Thế nhưng không hiểu sao khi bấm 8#0000#, vào "tùy chọn", "kiểm tra bản cập nhật" thì lại không thấy có bản cập nhật nào mới cả!
search trên mạng thì thấy cái này
có bác nào up thành công chưa thì report cái! em đang ở tiệm net, chưa về nhà nên chua test được!
hình ảnh đây
mình xài 5530 nên ko bít rõ lém nếu là bản củ thì mod kill thẳng tay ko thương tiếc
comment mà ko thank hay đọc mà ko thank tối nay ma cắn "chìa khoá" với "ổ khoá " đây ( sorry ae con ma ép mình T_T)

vantrong83

Chính xác là mình đã dùng 1 thời gian, kết quả như sau:
Tất cả chạy rất ổn định, có thêm swipe unlock, và thêm 1 số thứ
Nhưng hiện giờ mình đang gặp phải vấn đề đó là cook âm lịch vào ko chạy, ko biết là có cooker nào có bộ âm lịch để cook vào FW mà chạy ổn định ko thì cho mình xin với.
Cài thêm phần mềm âm lịch nhìn nó "quê quê" :D
Ai có làm ơn pm mình cái nha