• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5800 có tin nhắn đến màn hình ko sáng

obinna

Banned
máy của mình khi có tin nhắn đến, đèn màn hình ko sáng. Mà chỉ nháy đèn ở 3 phím. Còn người gọi đến thì vẫn sáng như bình thường. Có bạn nào bị như mình ko ?

Hoden

Super V.I.P
cái này máy nào cũng vậy.khi có cuộc gọi dến dèn màn hình mới sáng lúc đó mình mới có thể bấm nút để nghe.còn tin nhắn thì chỉ chớp đèn màu trắng thôi,,

lần sau có thắc mắc thì post vào LỖI CỦA 5800 nha đừng lập topic như vậy bài sẽ bị xóa

nokia6288

cái này máy nào cũng vậy.khi có cuộc gọi dến dèn màn hình mới sáng lúc đó mình mới có thể bấm nút để nghe.còn tin nhắn thì chỉ chớp đèn màu trắng thôi,,

lần sau có thắc mắc thì post vào LỖI CỦA 5800 nha đừng lập topic như vậy bài sẽ bị xóa
minh thay cai do tuy tung luc moi vay. Hoac la co the do phan mem green phone. Sorry mod, em dung mobile nen ko viet dc co dau!

Posted via Mobile Device

xike

Nó có sáng nhưng chỉ sáng vài giây thôi. Không phải lỗi đâu.

LeMyChinh

vần đề được jai? quyết nhờ các mod di chuyển hoặc close nhá.
SR vì SPAM:)