• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

vutaikt

mình dùng bản này ầm ầm .
hiện tại thấy ổn rồi ai thích gì thì môd thêm vào.
dạo này cuối năm rồi nhiều đám cưới quá... ko có time nhiều anbh em thôg cảm.

Hikira

Cái màn hình chủ mình kéo qua trang 2 như của sym^3 rùi làm sao add app vô đc vậy "vutaikt" hoặc bạn nào biết thì chỉ với
Hay chỉ làm kiểng kéo qua kéo lại cho vui mắt thui :-??

chjpkute

Cái màn hình chủ mình kéo qua trang 2 như của sym^3 rùi làm sao add app vô đc vậy "vutaikt" hoặc bạn nào biết thì chỉ với
Hay chỉ làm kiểng kéo qua kéo lại cho vui mắt thui :-??

thì ban nhấn giữ màn hình mấy giây khi nào hiện ra chữ cai đặt rồi add vào nếu màn hình chủ đầy thìa xóa bớt đi thì mới add widget khác

chjpkute

Àk vutakit mình muốn thay hình vong tròn màu có chữ nokia lúc tắt nguồn sạc bin thì làm thế nào

Hikira

thì ban nhấn giữ màn hình mấy giây khi nào hiện ra chữ cai đặt rồi add vào nếu màn hình chủ đầy thìa xóa bớt đi thì mới add widget khác

trang 1 thì mình cài đặt đc nhưng kéo qua trang xem hình nền thì k cài đặt đc

xboy_xu

trang 1 thì mình cài đặt đc nhưng kéo qua trang xem hình nền thì k cài đặt đc

trang đó để xem hình nền cho vui thôi chứ làm sao cài dc cái j. s60v5 chứ có phải sym^3 đâu mà có nhiều homescreen hả bạn

rainjune

Bạn ơi sao bản này không có phần mềm keylock như trong các bản CFW khác? mình dùng bản này thấy rất good nhưng muốn lúc nào khóa chỉ cần kick vào biểu tượng là khóa luôn, bạn nào có share cho mình xin phần mêm keylock để mình cài thêm vào cũng được, thanks!

cuongpham208

Bác vutaikt cho tui hỏi bi giờ mún bỏ cái bàn phím c5 thì làm ntn ah? tui muốn dùng thằng mặc định của 5800!

vutaikt

Vào roft2 firware nào ko có bàn phím c503( tốt nhất bug từ fw gốc 5k8) tìm 3 file
peninputgenerichwr.mif
peninputgenericitut.mif
peninputgenericvkb.mif

Xog chép ₫è vào roft2 của mình là xog( paste vào resource/apps)

conmeoma

Bạn vutaikt ơi, mình thấy nokia vừa thông báo là update phần mềm new photo 1.0.1 cho 5800, N97, X6, C6,5230 nhưng lại 0 có hỗ trợ cho 5530, tức wa à. Nó chỉ cho tải về trong phần software update thôi.
Link thông tin nè :
http://europe.nokia.com/support/down...re-update/news
Đây là phần mềm cải thiện duyệt ảnh và chia sẻ ảnh mới. Nên mình xin bạn trích nó ra thành file sis để mình cài trên 5530 nha. Đa tạ bạn nhiều. Mong tin bạn. Chúc 1 ngày vui vẻ nhé!