• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

6630 giúp mình mở lock code

haimap12

mình dùng 6630,sau khi mình nhập mã code hơn 5 lần sau đó mình nhập code đúng vào thì mình không thể nào vào được máy được, có bạn nào biết cách khắc phục không?giúp mình nha

MinhThang

Manager
mình dùng 6630,sau khi mình nhập mã code hơn 5 lần sau đó mình nhập code đúng vào thì mình không thể nào vào được máy được, có bạn nào biết cách khắc phục không?giúp mình nha

Bạn nhập code của máy là bao nhiêu, sao mà nhập tới 5 lần mà vẫn không đúng, hiện tại máy như thế nào? không vào được là sao, bạn nói rõ cụ thể hơn để anh em biết.

haimap12

mình nhập thử các mã code sai vào thử xem thử có bị gì không,nhưng sau 5 lần nhập và mình nhập mã đúng la 12345 thì máy không vào được nữa, mình tắt nguồn vào lại và nhập code đúng vào thì cũng không được luôn...và tình trạng máy là mở lên là đòi nhập code..mình không vào được như vậy đó ban...giúp mình đi nha

chemi1209

mình nhập thử các mã code sai vào thử xem thử có bị gì không,nhưng sau 5 lần nhập và mình nhập mã đúng la 12345 thì máy không vào được nữa, mình tắt nguồn vào lại và nhập code đúng vào thì cũng không được luôn...và tình trạng máy là mở lên là đòi nhập code..mình không vào được như vậy đó ban...giúp mình đi nha

Theo mình nên 4mat máy là xong!