• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A.F QuickLang v1.2 Việt hóa by Dragon459 [29-08-2011]

Dragon459

Manager
Alexander Fokin QuickLang v1.2 S^1 S^3 S^4 SymbianOS9.x Signed Việt hóa bởi Dragon459
Chuyển đổi ngôn ngữ viết một cách nhanh chóng [29-08-2011]

Chương trình có 1 chức năng rất Cool là giúp bạn chuyển đổi nhanh ngôn ngữ viết bằng cách vuốt từ phải sang trái và 4 thay đổi chuyển đổi khác .^^ bạn có thể tham khảo video dưới để biết cách hoạt động hoặc vào phần hướng dẫn trong chương trình để xem hướng dẫn

[video=youtube;pZuwm5cebZ0]http://www.youtube.com/watch?v=pZuwm5cebZ0[/video]​

Link download

ko hiểu cho lắm
đơn giản mừ.cài vào.chọn 1 trong 5 chế độ và xem hướng dẫn từng chế độ.
ví dụ chế độ 1: sms đang ở chế độ bộ gõ tiếng việt.vuốt từ trái qua phải sẽ chuyển qua bộ gõ tiếng anh.
có 3 bộ gõ được lựa chọn nên vuốt tiếp thì sẽ chuyển sang bộ gõ thứ 3.
Đơn giản nếu bạn đã cài và test.còn chưa test thì....

Các bạn có thể tham khảo topic này để đặt câu hỏi

bunrieucua

Ọc.Nhanh thật ta:-?
Mới qua đọc bên box ứng dụng chung mà đã thấy có VH rùi=D>
Ps: Mãi mới được xé cái tem của ông em mình:))

JohnyNguyen

tớ thấy dẫn link download luôn bên topic kia cứ tưởng bồ tèo ko muốn lập topic bên VH nữa chứ :p

Dragon459

Manager
Có mấy chục string thôi bác ợ.chứ tầm trên 500 thì em sẽ k làm mà ngồi rung đùi hưởng xái của Johny chí phèo.^^
tớ thấy dẫn link download luôn bên topic kia cứ tưởng bồ tèo ko muốn lập topic bên VH nữa chứ :p
nhầm link mà

viettin76

Member
dạo này ích thấy anh Gồng úp bài, mà đã úp lên là toàn là bài hay, thanx anh Gồnh nhìu nha

Dragon459

Manager
hix.k phải em lười đâu.tại vì cái fw trước em bị vấp thằng light bar :(( nên mấy ngày qua phải ngồi cook bản mới ấy mà giờ thì ngon lành rồi\-/.^^các soft chạy ngon lành mà ram cũng cao hơn bản trước nữa:D.^^

TY_muonnam

A cái này tiện đây, mình hay vào net = điện thoại nên rất cần cái này. Thank nhé !!

Dragon459

Manager
Dạo này Dzsoft phải gọi là có rất nhiều soft hay.chức năng này rất cool
hiện tại trong 7 soft tự auto thì có 3 soft của Dz.^^

TY_muonnam

Vừa test xong nói chung là khá hay. Giá mà có thể chuyển cái khu vực màu xanh theo ý thích thì tốt vì mình hay dùng qwerty mà.

Dragon459

Manager
Vừa test xong nói chung là khá hay. Giá mà có thể chuyển cái khu vực màu xanh theo ý thích thì tốt vì mình hay dùng qwerty mà.
qwerty cũng vuốt từ trái qua phải là chuyển chế độ mà.
cái này mà cải tiến thêm là vuốt lên trên chuyển về chế độ gõ số.xuống dưới gõ kí tự,còn chuyển ngôn ngữ như thế là ok rồi