• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_ANDROID_DUAL_BOOT_SERIES v08_PV (Update30/09/2010)

AK47_CCCP

anh ancola66 a cho e hỏi chỉ cần úp rom một lần thôi là có san android luôn rồi hả a. hay là mình úp wm trước rồi mới úp android. e mới tập chơi hơi gà a chỉ giáo thêm. radio của e la 2.10.50.26 có dc ko a

1. Up Rom Wm trứoc, chọn bản A66_ANDROID_DUAL_BOOT_SERIES v08_PV nếu bạn thick dùng Ad ( bản này nhẹ nhất rồi đấy)
2. tìm 1 bản Adroid trên forum (đã giới thiệu rất nhiều) copy vào thẻ nhớ
3. Tự tìm hiểu kỹ đi bạn.... nói lại mệt quá hehehe

duchuu2003

bác nào giúp em cai GPRS với.
trong access point names ko có gì cả
nó tối thui luôn
các bác chỉ giúp em với
help me
thanks you

myGenio

bác nào giúp em cai GPRS với.
trong access point names ko có gì cả
nó tối thui luôn
các bác chỉ giúp em với
help me
thanks you

không nói rõ là chạy trên WM hay Android thì sao hướng dẫn dc, nói chung thì bạn thử Softreset hoặc ko dc nữa thì Hardreset chắc chắn là dc ngay thôi, vì ROM của bác chủ ngon lắm .

khanhham

cấ bác ơ cho em hỏi tình hình e vưa tậu con hd2 thương song nhìn thấy cản rom này fe was em cài bản vo8 làm thế nào để nó ra an droi vậy bác nào hướng dẫn em với nha e mới dùng lên không hỉu em cám ơn các bác trước nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

các bác ơi sao em không vào dc an droi vây nó hiệ hai hệ diều hành e vào androi nó không vào dc j vậy các bác chỉ e với

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
cấ bác ơ cho em hỏi tình hình e vưa tậu con hd2 thương song nhìn thấy cản rom này fe was em cài bản vo8 làm thế nào để nó ra an droi vậy bác nào hướng dẫn em với nha e mới dùng lên không hỉu em cám ơn các bác trước nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

các bác ơi sao em không vào dc an droi vây nó hiệ hai hệ diều hành e vào androi nó không vào dc j vậy các bác chỉ e với

Rom này chỉ hỗ trợ Boot 02 hệ điều hành thôi bạn, chứ không phải là 2 hệ điều hành trong một rom

Để chạy được Android trên HD2, bạn tham khảo ở đây nhé:

Android trên thẻ

http://www.pdaviet.net/showthread.p...ẠY-ANDROID-TRÊN-THẺ-NHỚ-(SD-CARD)-CHO-HD2-LEO

Android trên NAND

http://www.pdaviet.net/showthread.p...N-amp-ĐỦ)-CÁC-BƯỚC-CHẠY-NAND-ANDROID-TRÊN-HD2

tidu2791

tình hình là em mới tò tè chạy android các bác cho em hỏi máy em tmobile đang chạy 2.3.7 thì chạy bản này cần những công cụ gì ạ? có cần chú ý gì thêm ko? máy em đã có HSPL 2.8 các bước tiếp theo là ntn ạ?

tình hình là em mới tò tè chạy android các bác cho em hỏi máy em tmobile đang chạy 2.3.7 thì chạy bản này cần những công cụ gì ạ? có cần chú ý gì thêm ko? máy em đã có HSPL 2.8 các bước tiếp theo là ntn ạ?
Bước tiếp theo là cài MAGLDR Recovery hay cLK Recovery rồi flash Android thôi.

tidu2791

bac dinhtuandung có nick chat yahoo không cho em add để hỏi bác đc không ạ:)) em còn gà lắm nhiều cái không hiểu nên không dám chạy, sợ nó toi máy thì ôm hận:))

bac dinhtuandung có nick chat yahoo không cho em add để hỏi bác đc không ạ:)) em còn gà lắm nhiều cái không hiểu nên không dám chạy, sợ nó toi máy thì ôm hận:))
Bạn sang topic này tham khảo và cài đặt nhé. Còn Yahoo thì phải tối thôi, nick như trên Forum.