• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66 MIUI ROM NGÔN NGỮ VIỆT FULL_GINGER BREAD 2.3.4 Update 19/06/2011 v.16

huynhtong

Bạn ơi! trước giờ máy mình up room bt, mấy hôm nay uproom miui vô tình sáng nay tính vào hboot,recovery thì khởi động lại bấm nút down thì ko thấy vào hboot, hix.....nó cứ vào thẳng vào giao diện chính, làm hơn 5 lần rùi. help mình với mọi người ơi! cám ơn nhìu.

venusian

Moderator
Bạn ơi! trước giờ máy mình up room bt, mấy hôm nay uproom miui vô tình sáng nay tính vào hboot,recovery thì khởi động lại bấm nút down thì ko thấy vào hboot, hix.....nó cứ vào thẳng vào giao diện chính, làm hơn 5 lần rùi. help mình với mọi người ơi! cám ơn nhìu.

Vào Market tìm phần mềm Quick Boot để vào Hboot. :)
Không có lý do gì máy bạn mất Hboot đc đâu.

dtka

khi em cài thêm app thì nó bảo đầy bộ nhớ là sao ? các bác giúp em với . thank !

hosino

Rom này hay, cơ mà có một điểm yếu là đem cái dở nhất của Iphone vào thay cho cái mạnh nhất của HDH (hoặc là em kh6ong biết cách khắc phục:D). Đó là chế độ đọc báo, lướt web, ở rom gốc luôn luôn tự điều chỉnh chữ cho đầy trang trên một màn hình, tự zoom, rất dễ chịu, híc

toocvn

Hjx... em cài rom MIUI bản mới nhất trên trang chủ, cài đặt bình thường, nhưng sao nhắn tin cứ có T9 đoán từ trước vậy, làm sao để bỏ cái này các anh ơi, và làm sao để có tiếng việt ạ, thank all.

Chỉnh sửa cuối: