• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

3rau

bản này đẹp quá....cám ơn bác An . nhưng mình gài từ phiên bản 46 trở đi dều báo lỗi va chưa sử dụng được .Có cao thủ nào giúp mình với ...rất cám ơn ạ .
báo lỗi error : windows\digital_clock_widge failed, code=0x80004005.

stone0_0heart

bản này đẹp quá....cám ơn bác An . nhưng mình gài từ phiên bản 46 trở đi dều báo lỗi va chưa sử dụng được .Có cao thủ nào giúp mình với ...rất cám ơn ạ .

Bạn cho tí hình ảnh lên đi! bạn không nói là báo lỗi lúc khởi động hay vào làm gì đó thì sao giúp được! Nhưng nghe bạn nói từ V46 thì hơi vô lý chắc là do bạn uprom đúng kỹ thuật bị lỗi từ các Rom trước hoặc nhỡ tay del mất digital_clock_widget!

Beta thì không nói! Nhưng final thì đa số đã test và giảm tối đa lỗi rồi! Cộng thêm Com2 lại gần như ngừng phát triển => không mở rộng mà trong phạm vi ổn định tối đa rồi!

3rau

mình uprom xong , máy khởi động lại là bị vậy và không dùng được lại phải quay về bản 45 bạn ạ. cám ơn bạn đã quan tâm.

lungtung

Bạn bỏ autoinstall đi là hết lỗi trên. Bản V46 bi lỗi không dùng được autoinstall đâu.

chamcham737877

Mình vừa phát hiện bản này không gửi tin nhắn tiếng việt đc, bạn soạn tin nhắn tiếng việt thì đc gửi đi bất cứ máy nào cũng nhận được toàn mã. Tự mình gửi cho mình cũng bị lỗi font, máy khác gửi vào thì đọc bình thường. Mình vừa thử bên Android thì vẫn gửi/nhận tiếng Việt bình thường. Ai thử kiểm tra giúp mình với, trước giờ ko bị kiểu này

Chỉnh sửa cuối:

stone0_0heart

Mình vừa phát hiện bản này không gửi tin nhắn tiếng việt đc, bạn soạn tin nhắn tiếng việt thì đc gửi đi bất cứ máy nào cũng nhận được toàn mã. Tự mình gửi cho mình cũng bị lỗi font, máy khác gửi vào thì đọc bình thường. Mình vừa thử bên Android thì vẫn gửi/nhận tiếng Việt bình thường. Ai thử kiểm tra giúp mình với, trước giờ ko bị kiểu này

Sax! Máy khác gửi đọc ngon là được rùi bạn ơi :p !!! Bạn chắc cũng hay ngồi "tự sướng" =)) :)) ! iu thế!

senshin

ý!!! mới test thử gửi tin nhắn tiếng việt cho N82 (N82 hack cài font hỗ trợ Tiếng Việt đầy đủ)bị lỗi hiện chữ có chữ không.Một số chữ TV chỉ hiện mã.vụ này là sao ta :((.Hên phát hiện sớm chứ ko gửi cho ng y chắc bị chửi :))

dzungo

- Cái Dialpad và keyboard Ver Final này nhìn cool ghê ^^! Chỉ có điều Home screen bác Ân cho có 2 pages phải thêm 2 pages Left Right vào nữa thì OK !

chamcham737877

Sax! Máy khác gửi đọc ngon là được rùi bạn ơi :p !!! Bạn chắc cũng hay ngồi "tự sướng" =)) :)) ! iu thế!
không lẽ chỉ chơi 1 chiều :) bây giờ muốn nhắn tin TV thì phải qua Android. Mình vừa chuyển qua rom Energy.Leo thì ko bị lỗi tin nhắn tiếng Việt nữa. Đành chia tay bản ROM đẹp của bác Ân vậy

Chỉnh sửa cuối:

stone0_0heart

- Cái Dialpad và keyboard Ver Final này nhìn cool ghê ^^! Chỉ có điều Home screen bác Ân cho có 2 pages phải thêm 2 pages Left Right vào nữa thì OK !
Cái đó khó gì đâu bạn! CHỉnh trong CHT được mà! số trang bạn cho lên 3 rùi chọn trang 2 lam default là được mà!

chamcham737877

ý!!! mới test thử gửi tin nhắn tiếng việt cho N82 (N82 hack cài font hỗ trợ Tiếng Việt đầy đủ)bị lỗi hiện chữ có chữ không.Một số chữ TV chỉ hiện mã.vụ này là sao ta :((.Hên phát hiện sớm chứ ko gửi cho ng y chắc bị chửi :))
Bạn vào Message \ All Message \ Menu \ Tools\ Options...\Account \ SMS/MMS chọn Use Unicode when necessary xem còn bị lỗi này nữa ko ? có gì báo mình để mình quay lại ROM này, thanks

thehunghd

các bác cho em hỏi với
em up bản này rồi
bây giờ em cần phải cài soft gì thì mới có thể nghe nhạc online trên mp3.zing.vn chẳng hạn
mong các bác giúp dùm em
thanks các bác nhiều lắm

senshin

Bạn vào Message \ All Message \ Menu \ Tools\ Options...\Account \ SMS/MMS chọn Use Unicode when necessary xem còn bị lỗi này nữa ko ? có gì báo mình để mình quay lại ROM này, thanks

Hiển thị tin nhắn tiếng việt ở máy khác ngon rồi.Thanks:D

camhoi

Bản Final bị lỗi phần kết nối 3G (mạng Vina) khi vào web ko tự kết nối và thường xuyên báo lỗi (lúc kết nối được nhưng ko tải được dũ liệu), quay lại bản v46 thì mọi thứ trở lại bình thường

song_ngu

Có 1 số chương trình cài thêm vào máy mà mình k hiểu rõ chức năng của nó như Turbo 3D, SMS Time Fix, Remote Desktop Mobile, mong các bạn chỉ giáo với, cám ơn rất nhìu:D