• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

nguyenvietcttt

anh cho em hỏi ? em là lích mới máy em hd2 tmobi trong 2 bản này a66series_COM2 FINAL_CHT2.0_AddonWidget_Android Support và a66series_COM2 FINAL Build 21913_SHIPROM_OS 3.14.531.0_CHT2.0_With HTC Messenger Android Support
có gì khác nhau? bản nào úp được cho hd2 tmobile?????????
thanh trước nhé

anh cho em hỏi ? em là lích mới máy em hd2 tmobi trong 2 bản này a66series_COM2 FINAL_CHT2.0_AddonWidget_Android Support và a66series_COM2 FINAL Build 21913_SHIPROM_OS 3.14.531.0_CHT2.0_With HTC Messenger Android Support
có gì khác nhau? bản nào úp được cho hd2 tmobile?????????
thanh trước nhé
Hai bản này bạn đều úp được cho HD2 T-Mobile bạn nhé.. Hai bản này khác nhau là 1 bản có tích hợp HTC Messenger còn bản kia thì không tích hợp HTC Messenger...

thientu

các bạn cho mình hỏi Android Support ,nghĩa là hỗ trợ Android chạy song song 2 hệ điều hành phải kông bạn ?

các bạn cho mình hỏi Android Support ,nghĩa là hỗ trợ Android chạy song song 2 hệ điều hành phải kông bạn ?
Bản rom Android Support có nghĩa là hỗ trợ chạy Android song song với WM mà không gây lỗi cho Android thôi...

dinhviethunghp

Bác Ancola ơi, làm thế nào để sync contacts từ Gmail mà không bị ngược họ trước tên sau hả bác? Mong bác chỉ giáo giúp.

sheva2202

các bác ơi. làm sao cho mây bay khắp màn hình home được vậy?? cho e thọ giáo với :D

dinhviethunghp

Bác Ancola66 ơi, sau khi up rom này khi khởi động vào màn hình báo lỗi: Install\windows\Digital_Clock_Wiget.cab failed, code=0x8004005. Làm thế nào hả bác. Đã HR nhưng vẫn bị. Em up rom a66series_COM2 FINAL_CHT2.0_AddonWidget_Android Support.

NguyenTu

Super V.I.P
Bác Ancola66 ơi, sau khi up rom này khi khởi động vào màn hình báo lỗi: Install\windows\Digital_Clock_Wiget.cab failed, code=0x8004005. Làm thế nào hả bác. Đã HR nhưng vẫn bị. Em up rom a66series_COM2 FINAL_CHT2.0_AddonWidget_Android Support.

Theo như bạn nói thì có thể có lỗi ở phần hiện đồng hồ Wiget. Bạn 02 cách khắc phục:

1. bạn up lại rom khác của bác ân
2. Bạn tạo thư mục Auto install trên thẻ và load file đính kèm, giải nén được file cab sau đó copy vào thư mục đó và HR lại máy nhé

dinhviethunghp

Vẫn dùng rom đó nhưng khi khởi động lần đầu tiên sau khi HR thì mình tháo thẻ nhớ ra. Thế là OK. Nhưng vẫn chưa biết làm thế nào để sync contacts từ gmail mà không bị ngược.

tuquy_4444

bác Ân cho e hỏi bản a66series_COM2 FINAL_CHT2.0_AddonWidget_Android Support và bản a66series_COM2 FINAL Build 21913_SHIPROM_OS 3.14.531.0_CHT2.0_With HTC Messenger Android Support co dùng được cho HD2 thường không bác. e chưa rõ lắm vì toàn xài bản CÒM của bác Quang thui, em muốn thử thay đổi xem sao, cảm ơn bác.

ducbinh94

bác Ân cho e hỏi bản a66series_COM2 FINAL_CHT2.0_AddonWidget_Android Support và bản a66series_COM2 FINAL Build 21913_SHIPROM_OS 3.14.531.0_CHT2.0_With HTC Messenger Android Support co dùng được cho HD2 thường không bác. e chưa rõ lắm vì toàn xài bản CÒM của bác Quang thui, em muốn thử thay đổi xem sao, cảm ơn bác.

Dùng được bạn nhé

nilt02

nhìn giao diện bác làm rấtđẹp nhưng thú thật với bác là khi em nhìn thấy nút start trên đầu thế kia thì em nản quá vì lúc nào cũng phải dùng 2 tay ^^

jaso

Member
nhìn giao diện bác làm rấtđẹp nhưng thú thật với bác là khi em nhìn thấy nút start trên đầu thế kia thì em nản quá vì lúc nào cũng phải dùng 2 tay ^^

Bác Ân cũng có rom COM5 mà bạn.

bác oi cho e hỏi : e mới cài bản COM 2 final xong thay rất đẹp nhưng khi e vào phần Secure bõ trong mesage thi kô thấy gì hết nhưng bên ngoài nó vẫn hiện lên là có tin nhắn . Hồi trước e cài bản V70 của bác Quang thì vô phần này bình thường . mong các bác chỉ cho e với , e mò từ hôm qua tớigio722 mà vẫn không đươc.

colint3

Hi I flashed your a66series_COM2 rom and it doént have any mail application. When I click on the mail in the notifications nothing happens and I cannot find any program for the mail.

Can you give me a cab ỏ something to put thí right.

Regards

Colin

happyy

Các bạn giúp mình với. Sau khi Up bản Rom Â66 final , máy khởi động và báo lỗi sau: " Íntall \Windows\Digital_Clock_ledge fail, code= 0x80004005" Bạn nào biết cách khắc phục lỗi này chỉ mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

hatnaf

bản rom final này có cách nào đưa màn hình khóa của điện thoại phần mở khóa nó nằm lên phía trên chứ ko phải phía dưới ko các bác

bản rom final này có cách nào đưa màn hình khóa của điện thoại phần mở khóa nó nằm lên phía trên chứ ko phải phía dưới ko các bác
Bạn có thể thay skin khác có phần mở khóa ở trên là được. Ngoài ra có thể chỉnh sửa được nhưng hơi phức tạp một chút, bạn tham khảo tại đây