• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66 Series WM 6.5.X BUILD 23151 OS TMOUS 3.14 Android Support v52 UPDATE 10-12-2010

giangdong_vnn

Bác Ancola không dùng HD2 rùi buồn quá, thể nào lâu lâu không có bản room mới của bác. Chúc bác sức khỏe.

jaso

Member
muốn khởi động lại máy thì làm sao vậy bác, bản 52 không có phần shutdow

1)tuột quần nó ra "chọt đít"(bác mở cái nắp ra chọt vào cái lỗ phía lưng máy,thường winmo chúng nó khoái chọt đít lắm bác à)
2)bấm giữ nút nguồn sẽ có các tùy chọn
3)kiếm phần mềm quick shutdown về cài vào là okie(Bác chịu khó qua bên box phần mềm cho ppc để kiếm nhé).
4)nếu bạn đang sử dụng CHT thì có thể add cái quick link restart device.

Chỉnh sửa cuối:

tranhuy80

Bác cho hỏi Bản ROM (A66 Series WM 6.5.X BUILD 23151 OS TMOUS 3.14 Android Support v52 UPDATE 10-12-2010) này dùng cho HD2 512 thường hay HD2 T-Mobile 1024 vậy? Thanhk bác nhiều!

jaso

Member
Bác cho hỏi Bản ROM (A66 Series WM 6.5.X BUILD 23151 OS TMOUS 3.14 Android Support v52 UPDATE 10-12-2010) này dùng cho HD2 512 thường hay HD2 T-Mobile 1024 vậy? Thanhk bác nhiều!

xài tốt cho cả 2 em

exec1984

Active Member
anh Ân cho em xin riêng cái : "Tích hợp Task Manager và Task Manager Config >>> Phiên bản rất hay với icon dưới Softkey và hỗ trợ trực tiếp X Close cho Task Manager Default" của V52 được không ạ ,vì em đang dùng bản V46, thanks anh trước

Atemis

Active Member
Bực mình quá,em không thể nào tắt được cái lock của máy dù đã chỉnh registry.Cứ phải mở khóa cả S2U2 vs lock của máy.hic hic

minhlc1958

Active Member
anh Ân cho em xin riêng cái : "Tích hợp Task Manager và Task Manager Config >>> Phiên bản rất hay với icon dưới Softkey và hỗ trợ trực tiếp X Close cho Task Manager Default" của V52 được không ạ ,vì em đang dùng bản V46, thanks anh trước

Cái này hay đấy nhiều người cần lắm bác Ân ạ thanks bác

winlachoi_ok

các anh cho em hỏi em dùng hd2 tmobile đang cài room drangon v80 bây giờ muốn chạy androi trên thể thì room này phù hợp để chạy android bảng nào cho em xin link với ạ vì em chưa bao giờ biết gì về android giờ muốn tìm hiểu ạ. cám ơn các anh nhiều?
- bảng này có sẵn PVBOOT để chạy android vậy giờ em phải chạy androi thế nào xin chỉ em với ạ. em chân thành cám ơn

winlachoi_ok

bài viết đã lâu lắm rồi mà ko thấy ai trả lời hết, mod an66 cho em hỏi trong cách room của anh room nào xài tốt và nhẹ nhất ạ, và có tích hợp để chạy android đc ạ, cho em xin link wmb và adroid luôn anh nhé, thanks anh nhiều

hduong_langtu

Chú cho cháu hỏi up bản rom này rồi sau này muốn chạy androi trên nand co được không hay phai đổi bản rom khác vậy chú?

Chú cho cháu hỏi up bản rom này rồi sau này muốn chạy androi trên nand co được không hay phai đổi bản rom khác vậy chú?
Android trên NAND thì không liên quan gì đến WM nên bạn úp bản WM nào thì cũng cài Android NAND bình thường nhé.

gh_3210

Ai còn bản Rom này share cho mình với. Bây giờ lại hứng quay lại với WM