• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ActiveFile 1.27.19 Việt hóa (Khá hay)

anhtamhcm

Trình quản lý Files khá Pro đã ra đời cũng lâu mà vẫn không thấy ai Việt hóa.

Thao tác với 2 cửa sổ rất chuyên nghiệp và thuận tiện cho việc sao chép, di chuyển...

Rất nhiều tính năng >>> Vui lòng tự kiểm tra

langtu13493

thôi anhtam ơi up lên luôn đi anh nội quy gì kỳ cục thế làm thế này ko sợ ế sao ta:-?

langtu13493

bạn thông cảm nếu bạn nói kỳ cục thì ... bạn đọc lại đi mới ra nội quy hôm qua nè http://pdaviet.net/showthread.php?t=63465 đừng nói như thế nữa nhé PDa làm vậy cũng có nhiều cái tốt mà.

hiểu gòy nhưng mình dùng đt thì làm thế nào đây mà chắc là ko chỉ mình dùng đt đâu nhỉ?:D mà thôi bqt muốn sao cũng đựoc nhưng làm ơn up lên hoùt nào cũng được đừng up lên medìaûie nha.chỉ có mỗi thằng đó là đt ko dôn được thôi:-??

anhtamhcm

hiểu gòy nhưng mình dùng đt thì làm thế nào đây mà chắc là ko chỉ mình dùng đt đâu nhỉ?:D mà thôi bqt muốn sao cũng đựoc nhưng làm ơn up lên hoùt nào cũng được đừng up lên medìaûie nha.chỉ có mỗi thằng đó là đt ko dôn được thôi:-??

Link này down trực tiếp từ Blog của anh, Không Die đâu mà sợ>:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao ban quản trị lại làm như thế nhỉ ??? thấy mất công thật !!!:-/

Nếu k làm vậy nó đóng SERVER của diễn đàn lại luôn thì bạn làm gì có cơ hội vào đây mà down soft nữa.Mọi người cũng muốn up trực tiếp lên cho a e dễ down chứ làm vậy cũng mắc công lắm chứ có sung sướng gì:-?

anhtamhcm

Nếu k làm vậy nó đóng SERVER của diễn đàn lại luôn thì bạn làm gì có cơ hội vào đây mà down soft nữa.Mọi người cũng muốn up trực tiếp lên cho a e dễ down chứ làm vậy cũng mắc công lắm chứ có sung sướng gì:-?

Khi nào SERVER của PV bị đóng thì anhtam sẽ mở lại Blog cho down thoải mái>> Không cần đăng ký. ;;):D. Never Die;;);;)

vokhanhyen

Trình quản lý Files khá Pro đã ra đời cũng lâu mà vẫn không thấy ai Việt hóa.

Thao tác với 2 cửa sổ rất chuyên nghiệp và thuận tiện cho việc sao chép, di chuyển...

Rất nhiều tính năng >>> Vui lòng tự kiểm tra

Vậy là hầu hết tất cả những gì của python và symbian sang bên PDA đã đc anh8 Phát huy hết mọi công suất !=D>Tiếc không có v2 sớm hơn=>byebye