• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Flash Player 10.1 update for Froyo 2.2

poseidon0380

Yêu cầu: Android 2.2
images

Link

poseidon0380

Cái này đã có rùi bạn nhé.http://www.pdaviet.net/showthread.php?94361-Adobe-Flash-Player-10.1-Android-2.2
Lần sao Post Nhờ Tìm trướt nhé!

LOL, lần sau thì nhớ đọc kỹ, xem kỹ, rồi comment! Phiên bản này là 10.1.92.8 là bản update 4.25M s/s với bản của trial mod là 10.1.61 4.19M.
Lúc cài vào sẽ hỏi update ko! Đã test với 2.2 offical của desire và up lên được!
FMI:
bài của vipboy_9x post là 07/06/2010
theo cái link này:
http://kb2.adobe.com/cps/860/cpsid_86018.html
thì bản 10.1.92.8 mình post last update sẽ là ngày 13/08/2010.

Chỉnh sửa cuối:

huy15378

MÌnh đang chạy 2.2 trên Desire liệu có phải nâng cấp lên bản Adobe Flash Player 10.1 này k bạn?

Kenji1992

MÌnh đang chạy 2.2 trên Desire liệu có phải nâng cấp lên bản Adobe Flash Player 10.1 này k bạn?

thích thì nâng cấp thôi bạn , đơn giản là sau khi nâng cấp xong thì duyệt web mượt hơn :D

maden007

Banned
mình mới mua em sam sung Galaxy S được vài hôm mới úp lên 2.2 xem video và nghe nhạc trên trình duyệt thì bình thường
nhưng ko xem được tất cả các file video chép vào máy ~X( ngoài cái file do máy tự quay :(
bác nào biết cách khắc phụ chỉ mình với hjx đã úp tùm lum rom khác nhau vẫn thế vẫn ko xem được

conmeo8ya

mình mới mua em sam sung Galaxy S được vài hôm mới úp lên 2.2 xem video và nghe nhạc trên trình duyệt thì bình thường
nhưng ko xem được tất cả các file video chép vào máy ~X( ngoài cái file do máy tự quay :(
bác nào biết cách khắc phụ chỉ mình với hjx đã úp tùm lum rom khác nhau vẫn thế vẫn ko xem được

bạn xài vplayer thử xem ^^ xem được cả film HD á...

maden007

Banned
đã tìm ra nguyên nhân roài :)
thẻ nhớ bị lỗi :(
cứ chép file nhạc hay fim đều vào được hết nhưng ko phát được :(
nhưng để chép data thì vô tư bó tay với cái thẻ nhớ luôn .
làm cứ tưởng Rom hay máy bị lỗi , úp Rom muốn khùng luôn . :)

hoyo

chú ý khi cài adobe flash player nếu máy cấu hình không thích hợp sẽ bị đơ máy đó. em đã bị 1 lần rồi