• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Device Locks Bản Full - Tiếng Việt

tinh_la_gi

Administrator
Advanced Device Locks với phần mềm này thì chắc là không phải giới thiệu nhiều về tính năng mạnh mẽ của nó rồi vì gần như cái gì nó củng có khả năng bảo vệ giúp bạn ... Chưa thấy có phần mềm nào có thể qua mặt chú này

Đây là phiên bản Full cài vào là dùng đến hư máy thôi :D.. không cần cài file c..r..a..c..k nhé ;;)

huynhminhhung

Bác tinh_la_gi ơi , xem lại chút coi . sao em tải về cài vào nó báo là CẬP NHẬT THẤT BẠI VÌ GÓI CHỈ ĐỊNH KHÔNG HỢP LỆ , là sao hả bác ?
Được rồi bác à . em gỡ bỏ bản cũ đi cài lại bản mới TV của bác là được ngay

Chỉnh sửa cuối:

ngocphan

tinh la gi ơi, bản này ko install được, nó báo lỗi rồi, bạn cho link down khác đi

Kojiro

Super V.I.P
tinh la gi ơi, bản này ko install được, nó báo lỗi rồi, bạn cho link down khác đi

Link đính kèm sao mà hư được bạn, ai cũng down được mà, bạn xem lại máy đã hack chưa?

@CongVoi: làm ăn thế nào mà để a Tình ra bản này trước rồi :))

CongVoi

Super V.I.P
Link đính kèm sao mà hư được bạn, ai cũng down được mà, bạn xem lại máy đã hack chưa?

Mấy hôm nay đi chơi với chị Phương_Anh nên hem có thời gian.Hix mệt rã rời luôn.Căn bản là cái máy tính của e cũng bị j ý,bị lỗi font luạn hết cả lên.hx hx.Chúc mừng anh Phương với bản việt hoá này nhé.:D ;)=D>

tinh_la_gi

Administrator
CV nóa thấy anh già rồi nên nhường anh phần đơn giản còn cái ác CV gánh giúp rồi mà ... hi.hi... chắc vài bửa CV tung bản SW2.70 H.a.c.k giờ đấy

nguyendoanto

mình qua đó đọc và cài như trên rồi, sau đó bây giờ muốn cài ADL thì làm sao nữa bạn? chỉ giùm mình! Thanks?
Nếu cài adl tiếng anh rồi thì phải xóa đi mới cài được bản tiếng việt này

Posted via Mobile Device

nguyendoanto

mình qua đó đọc và cài như trên rồi, sau đó bây giờ muốn cài ADL thì làm sao nữa bạn? chỉ giùm mình! Thanks?
Nếu cài adl tiếng anh rồi thì phải xóa đi mới cài được bản tiếng việt này.
Mấy bác việt hóa SMP 1.7 đi, xplore thì thôi cũng được vi em nó chuẩn bị bỏ chúng ta nếu không có money hehe

Posted via Mobile Device

nguyenvulinh

thank bác nhiều.cho em hỏi sao em vào đánh mật mã nó toàn báo mật mã sai thui.bác chỉ cho em với.

khoa123

yêu cầu ông chỉ cho anh em cách sử dụng,tui vào thì bó bắt nhập mật mã mà tui ko bít nhập,nhập sảng nó nói sai