• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AIO Patch v6.0 for S60v3 /v5 Modded by torchaj [Cập nhật Mod mới]

vinhan192

patch này sau khi cài vào n95 xong chỉ mỗi cái chụp hình không nghe tiếng còn lại không thấy thay đổi gì hết

HHT2010

bác cho em hỏi em cài OverCLock của bác rồi bio cài đè cái này có sao k , hay là chỉ dc cài 1 cái thoy, máy em C5 cùi ;;)

:)) 2 thằng nầy cùng 1 chỗ đẻ ra thui nên cài chung cũng chẳng sao (chung thư mục 10202BE9), tuy nhiên khi thấy máy quá lẹ muốn đứng máy thì phải giảm clock bên ct overlock xuống 1 nấc vì nó là ct viết tổng quát chung cho máy.
:)) Nếu xài QT 4.7.2 thì k nên xài kèm Overlock vì sẽ dư ra dễ đứng máy. Chỉ xài kèm với AIO patch.

patch này sau khi cài vào n95 xong chỉ mỗi cái chụp hình không nghe tiếng còn lại không thấy thay đổi gì hết
:)) Đọc kỹ bài viết, các patch nầy họ viết giống patch trên nền python cho máy đã hack. Có thể có những máy đã có sẳn những tính năng ấy do bạn đã cài vào hoặc từ những FW đã cook. Họ viết dựa trên cơ sở máy chưa hack mà.

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

Bác ơi làm tn để khôi phục "remove memory card" đây!
Bác không ưng ý thì có thể vào quản lý cài đặt gỡ file đã cài đặt hoặc bung patch 6.0 ra và xem đường dẫn vào xóa từng file xong khởi động lại máy là khỏi mọi bệnh thôi mà!

leetran72

Bác không ưng ý thì có thể vào quản lý cài đặt gỡ file đã cài đặt hoặc bung patch 6.0 ra và xem đường dẫn vào xóa từng file xong khởi động lại máy là khỏi mọi bệnh thôi mà!
Xóa thì nói làm gì bác :( Xóa file txt rồi khởi động thì mất time quá :(

b_boy_9x

máy mình E71 chưa hack, sign phần mềm rồi nhưng lúc cài đặt thì nó ghi phần cài đặt đã có sẵn, giờ phải làm sao :( ( máy mới format lại nên cũng chưa cài gì nhiều )

Trunghuy90

máy mình E71 chưa hack, sign phần mềm rồi nhưng lúc cài đặt thì nó ghi phần cài đặt đã có sẵn, giờ phải làm sao :( ( máy mới format lại nên cũng chưa cài gì nhiều )
Cái này là đụng vs cái gì rồi nè, nếu không cài đc, bạn có thể dùng pm nào đó vd như sis editor bung ra và quăng vào đúng đường dẫn là ok. Cũng coi như là đã cài.

alaviss

Cảm ơn bác. Con N82 vẫn chưa thấy ai mod, dùng cái này cho đỡ tốn thời gian

HHT2010

Cảm ơn bác. Con N82 vẫn chưa thấy ai mod, dùng cái này cho đỡ tốn thời gian

:D Thế bác nầy hiểu thực chất vấn đề rùi đấy. Có vài patch đã được mấy hảo hớn cho vào FW khi cook nên sẽ đụng hàng k thấy hiệu quả thì bỏ bớt patch đó khi cài là xong. Patch nào dư thì bỏ đi vô tư ... giống đồ khuyến mãi thui ... :))

damhuytho

các bác ơi chỉ cho em nhưng file txt nào quyết định những chứ năng gì được không? thanks

heman123435

bạn ơi mình k biết download ở đâu cả ?? nhấn vào link toàn tiếng NGa, thử đánh code rồi màk dc ?? Bạn chỉ cho mình dc k :D