• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Air Fighters Pro v1.10- Siêu máy bay chiến đấu

kilo1511

Bản đồ thực tế thế giới và chuyển hướng, hơn 500 sân bay thực tế , 1107 đường băng , tàu sân bay và điều kiện thời tiết thời gian thực.
Lập kế hoạch và chia sẻ các kịch bản chiến thuật của bạn , kiểm tra mình trong chiến dịch thế giới , chiến đấu chống lại các máy bay khác trong con chó chiến đấu. Một giới hạn adventurewithout .

Chủ nghĩa hiện thực chưa từng có
569 sân bay lớn trên thế giới có sẵn với các địa điểm và độ dài đường băng tái tạo chính xác .
Những chiếc máy bay có thể sử dụng là đúng sự thật với cuộc sống trong hoạt động, đặc điểm và khả năng nhiên liệu : bạn có thể kiểm tra mình trong cất cánh thẳng đứng, tận dụng lợi thế của cánh thay đổi hình dạng và bay trong buồng lái của máy bay chiến đấu tốt nhất trên hành tinh.
Động cơ máy bay cho phép bạn điều hướng toàn bộ khuôn mặt của trái đất, nhưng chú ý đến khả năng nhiên liệu và đảm bảo yêu cầu trên máy bay tiếp nhiên liệu trong thời gian.

Gameplay nhập vai
Đào tạo với nhiệm vụ lựa chọn cẩn thận có sẵn và sau đó kiểm tra mình trong các ” chiến dịch thế giới ” , nơi bạn sẽ là một phần của kịch bản xuất bản tốt nhất . Trở thành một ace bay trong con chó chiến đấu , nơi bạn sẽ phải đối mặt với máy bay phản lực của đối phương bao giờ gay gắt . Mở khóa danh hiệu để có được điểm số tốt hơn.

KẾ HOẠCH CỦA BẠN KỊCH BẢN
Chọn một khu vực của thế giới và tạo ra kịch bản chiến thuật của bạn , thiết lập tất cả các yếu tố có sẵn trong simulator . Công bố các kịch bản tốt nhất của bạn và chia sẻ với các phi công khác .

Tàu sân bay – HOẠT ĐỘNG hải quân
Sử dụng tàu sân bay như một cơ sở cho nhiệm vụ của bạn , bạn có thể mở rộng phạm vi của bạn hành động .

Máy bay có sẵn :

• F/A-18 Super Hornet
• F-14 Tomcat siêu
• A-6 Intruder
• F4E Phantom II
• MiG-29K Fulcrum
• AV-8B Harrier II
• F35B Lightning II
• F-16 Falcon
Yêu cầu Android O / S : 2.3.3 +

Link tải miễn phí: AirFighters_Pro_v1.10_apkmania.com.apk