• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ấn tượng quá đẹp cho P1i, M600i,W950.

ngmtri

:p Tui vừa down dc cái theme phong cách Víta phải nói là tuyệt đẹp, nhanh tay post lên chia sẻ cùng các pác. Pác nào thấy đẹp thì thanks ủng hộ nhé =D>

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
chi minh cach attach file len di, minh co nhieu theme dep lam

Bạn có thể vào www.box.net lập môt acc đơn giản lắm,rồi up file lên đó lấy link post lên diễn đàn là được.mà lấn sau nhớ gõ tiếng việt có dấu nha bạn.tiếp lần nũa mình sẽ xóa bài đó.Thân

ngmtri

Gửi các pac theme này nữa, tui muốn gửi hình review để xem nhưng mà trang diễn đàn bị sao ấy, tui dùng máy ở cơ quan hay o nhà đều ko up lên dc, các pác thông cảm. Nhưng dảm bảo theme đep, xấu tui ko post lên đâu. b-)
Link download : (http://www.mediafire.com/?ezwzq4smvyn)

kythuat

Đẹp thật đấy. Bác cố gắng cho anh em thay đổi hình DT nhe'
Thank

rumxxx

2 cái theme cuối mình không down được xem lại dùm mình nha
thank bạn nhìu

ngmtri

2 cái theme cuối mình không down được xem lại dùm mình nha
thank bạn nhìu

Mình đã check link lại vẫn down tốt mà bạn, nếu bạn down bằng IDM thi đến 99% bạn click pause roi start lai de down tiếp. Mình nghĩ chắc do thế nên bạn ko down dc thôi đến 99% thì đứng.