• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android 2.2 Froyo FRF91 for Nexus One goes out OTA

trinhha

Froyo release FRF91 for Nexus One( goes out OTA)

mình mới up lên bản này dùng rất ổn định. mọi người up và cho ý kiến nhé!
không mod gì hết dùng cho lành!(vì chưa thấy có bản mod Froyo FRF91 dùng ổn định cả nên dùng bản gốc vậy) hjhj
download về và up bình thường!
ROM
up date: (supperuser)
UPDATE
bác nào máu chiến thì up thêm add one: ADDON
- cyanogenmod 6.0 kernel (2.6.34 overclockable to 1113mhz using setcpu)
- dev tools in xbin
- hudge apn list

và đây là ảnh của em nó khi chưa up thêm addon
thêm cái themes black & red

Chỉnh sửa cuối:

foru

mình mới up lên bản này dùng rất ổn định. mọi người up và cho ý kiến nhé!
không mod gì hết dùng cho lành!(vì chưa thấy có bản mod Froyo FRF91 dùng ổn định cả nên dùng bản gốc vậy) hjhj
Thấy Pin nó sao Trinhha?

trinhha

bạn vào market down modinstallocation về rùi tùy chọn cài trên thẻ hoặc trên máy. dùng khá ổn định

mình dùng được một ngày thui bạn à. vì cũng hay chơi game

lamphong107

bạn vào market down modinstallocation về rùi tùy chọn cài trên thẻ hoặc trên máy. dùng khá ổn định

mình dùng được một ngày thui bạn à. vì cũng hay chơi game

dùng nó hình như cài ko hết trên thẻ nhớ
cái Flash neu trong máy thì >10m còn chuyển qua the nhớ chỉ >7m, có cáh nào chuyển hết lun ko

niubia

Có lẽ em cũng phải up lại.Bản modaco có vẻ không ổn lắm

antony192

mình cũng update lên bản FRF91 nhưng ko có quyền root
ai biết cách hack root ko chỉ mình với

matmam

bản này có tác dụng nhiều hơn bản FRF91, nhìn qua tớ kg thấy có hiệu ứng gì hơn

ht2215

bác trinhha ơi , cho cái hướng dẫn để up lên FRF91 đi cái build number của tớ nó hiển thị modaco custum rom r21 for the google nexus one(FRF91) là sao nhỉ

trinhha

Bạn click vào mấy chữ in đậm đấy là link mà. Up bình thuòng thui. Còn bạn ht2215 nói build nunbẻr nó hiện vậy la do bạn đang sử dụng rom của modaco mà!

ht2215

cảm ơn bác nhiều, vậy như mình up là bình thường nhỉ, à bác xem bản rom nào đưa lên dc android 2.2 và quay hd đồng thời vừa quay vừa bật đèn dc với, chứ cái bản quay HD của Kang-o-rama 0.9 Final ko có đèn và cũng ko lên dc android 2.2

trinhha

minh dang vao mang bang n900 nen chua up lai dc. knao ve minh se up lai va sua bai viet co dau. sorry moi nguoi! mod dung xoa bai vi kg co dau nhe. em se sua sau a.

minh2110

Mình up thử nhiều bản room FRF91..thấy bản này là ổn định nhất...bạn có theme nào khác ngoài theme black& red ko....Thankkkk

Chỉnh sửa cuối: