• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds Go! - Game đua xe hấp dẫn với những chú chim điên [update ver mod 1.0.6]

Dragon459

Manager
Angry Birds Go!
Game đua xe hấp dẫn với những chú chim điên

[video=youtube;5xP12tpJrl8]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=5xP12tpJrl8[/video]

Giới thiệu:

Chào mừng bạn đến với cuộc đua xuống dốc trên Đảo Piggy! Bạn cảm thấy tất bật khi lùa những chú birds và piggies đang rong chơi xuống đường đua với tốc độ rất nhanh – với nhiều khúc quanh và chỗ rẽ trong một cuộc đua về đích đầy phấn khích! Nhưng hãy cẩn thận! Chú ý đến đoạn đường nguy hiểm, đối thủ đang bám sau bạn và siêu năng để vượt lên trước đối thủ dẫn đầu trong cuộc đua. Ngoài ra, hãy chuyển từ ô tô tự chế thành siêu ô tô bằng cách nâng cấp trải nghiệm lái xe của bạn! Sẵn sàng…Chuẩn bị…Angry Birds Go!

Tính năng:

THẾ GIỚI ANGRY BIRDS 3D CÓ LẦN ĐẦU TIÊN! Hãy xem những chú birds và pigs từ mọi góc độ khi Đảo Piggy đi vào hoạt động trong thế giới 3D lộng lẫy và đầy màu sắc!

ĐUA GIỐNG BIRD HOẶC PIG! Ngồi sau bánh lái và đua như Red, Chuck, Terence, Stella, King Pig, Moustache Pig và nhiều nhân vật yêu thích khác!

LÀM CHỦ ĐƯỜNG ĐUA! Nhiều đường đua, đoạn đường nguy hiểm, đường đua trên không, đường đua địa hình - mỗi đường đua đều có những thử thách lớn và bất ngờ!

SỨC MẠNH ĐẶC BIỆT ĐÁNG SỢ! Chèn cho đối thủ của bạn bật khỏi đường đua và và giành lấy vị trí thắng cuộc nhờ siêu năng riêng với từng nhân vật!

NHIỀU CHẾ ĐỘ CHƠI! Hãy kiểm tra kỹ năng của bạn với các chế độ chơi cực kì vui nhộn và kinh ngạc: Race, Time Boom, Fruit Splat, Champion Chase và Mega Match!

NÂNG CẤP TRẢI NGHIỆM LÁI XE CỦA BẠN! Từ ô tô tự chế trở thành siêu ô tô bay, với hàng loạt ô tô đua cỡ nhỏ và nhiều cách nâng cấp tuyệt vời – bạn phải giành lấy hoặc mua!

HƠN THẾ NỮA! Cuộc đua vừa mới chỉ bắt đầu – vì vậy hãy chú ý tới nhiều điều vui vẻ khác xảy đến trên đường đua của bạn!

TELEPODS! Cách chơi mới mang tính đột phá! Hãy dùng siêu năng để di chuyển nhân vật yêu thích của bạn trong cuộc đua bằng cách đặt mua Angry Birds Go! Hình ảnh TELEPODS* trên camera trong thiết bị của bạn!

~~~ToonsTV ĐÃ SẴN SÀNG! Ngôi nhà của loạt phim hoạt hình Angry Birds Toons vô cùng thịnh hành, cùng với nhiều video có chất lượng cao khác!

*Mức sẵn sàng của sản phẩm khác nhau tùy theo quốc gia. Angry Birds Go! Telepods được bán riêng và tương thích với các thiết bị được lựa chọn. Vui lòng tham khảo danh sách đầy đủ về các thiết bị được Hasbro hỗ trợ: www.hasbro.com/angrybirds/

Ứng dụng này có thể cần kết nối internet và các khoản phí thủ tục truyền dữ liệu sau đó có thể được áp dụng. Sau khi tải xuống lần đầu, nội dung bổ sung sẽ được tải xuống và điều này có thể phát sinh thêm các khoản phí truyền dữ liệu.

Trò chơi này bao gồm nội dung thương mại đã đóng phí từ các đối tác chọn lọc.

Hướng dẫn :

1/ Cài đặt file apk
2/ Copy Data theo đường dẫn SDCard/android/obb
3/ Khởi chạy game và thưởng thức

Yêu cầu : 2.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk

Hình ảnh
pScPK5Prfyx5spgE8J572DlYy210-DMGKDV_vyyGtNva3VBcI4MCgke_bcbPbikuaYU=h900

Xem thêm các ảnh khác

k278M4PJ8DLNAdKrnrT4aU4HZiA4mASNwU597FlHQdhDCtUQrT  T-6Kx_f7DEr-1eDCU=h900
yeHE2q1pFNVQZu_kGQmguPY1IsK7K5tzpVkY5iaotL81up-ypbK5VcqP66tYVfMS03M=h900

gY_J1_H4zJM_ssO948dCJIVKbdJGS8TxEaflE2B6D_IJwZF1eB  p9shizADaKyoSMwg=h900
f-j4ataHT5RI8OaAnlR-3jhrBKOQnfaf8o_N8nBXbqaUnKnv5FDPKhrIqpwUSCQtZw=h90  0

d-fF3hxllVI7aoAU-2SQqiucXCQTeoPVBZ-3tr8G-jK7BdOEWPJQy--IWqF4Pwm-ZQ=h900
vBnrwU5FtTZ7WnOmch7IMr2L2SEP24kDwUDmZ-JxRWnVEeNpcCap_BZie5RvvCaMvGA=h900
Link download

[HIDE-THANKS] Angry Birds Go! v1.0.1 on GooglePlay

or

Angry Birds Go! v1.0.1
[/HIDE-THANKS]

Link các bản cập nhật trong mục ẩn hiện[HIDE-THANKS]
=====Update =====
Angry Birds Go! v1.0.1 Mod [Unlimited Diamonds & Gold]

Angry Birds Go! v1.0.4 Mod [Unlimited Diamonds & Gold][/FONT][/SIZE][/COLOR]

Angry Birds Go! v1.0.6 Mod [Unlimited Diamonds & Gold][/FONT][/SIZE][/COLOR]

================================================== ==========
[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây

Chỉnh sửa cuối:

cuibapngo

Member
Angry Birds Go!
Game đua xe hấp dẫn với những chú chim điên

[video=youtube;5xP12tpJrl8]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=5xP12tpJrl8[/video]

[/SIZE][/URL]
[/SIZE][/CENTER]
sao m cài cho con G với con tab acer nó toàn bị fc à sao nhỉ?:-??.link m tải trên ggplay.link đây k biết chơi dc k bác/

Dragon459

Manager
Mình đang chơi rất ổn trên note 2 và tab
Link tải trên Google play thì k full tiền vàng thôi chứ chơi bình thường thì k có vấn đề gì đâu bạn à.

cuibapngo

Member
Mình đang chơi rất ổn trên note 2 và tab
Link tải trên Google play thì k full tiền vàng thôi chứ chơi bình thường thì k có vấn đề gì đâu bạn à.

ơ.lạ nhỉ:-?.sao m tải nó toan bị fc?tải lại lần nữa coi ntn .hjc

Dragon459

Manager
ơ.lạ nhỉ:-?.sao m tải nó toan bị fc?tải lại lần nữa coi ntn .hjc

Đây chính là hình ảnh trên note 2 của mình đó. Mình có post trên FP luôn. Tiền vàng kim cương thoải con gà mái luôn. :D

luv_mit

Member
Cho em hỏi cài data thế nào ạ?
Cài xong rồi copy data hay sao ạ?
Sau khi copy data xong, chạy lên không được thì phải ạ?
Nếu không chạy game được thì có cách khác để load được data đó ko ạ?
Hỏi hơi nhiều, nhưng bác giúp em với ạ... Em dùng Ace 3 S7270