• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds Seasons v1.1.0 - Phiên Bản Chào Mừng Giáng Sinh

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Hãng Rovio đã ra mắt phiên bản chào mừng Giáng Sinh trên Angry Bird.Với 25 màn chơi sẽ lần lượt được mở khoá theo từng ngày cho đến ngày 25 là đúng dịp Giáng Sinh :D

trinh12345

tức là chưa đến ngày thì sẽ chưa chơi được game của ngày đó phải ko bác? lạ nhỉ?

nobigosu

Mình đang xài con Desire, Froyo 2.2 sao ko cài được game này, down trên Market cũng không cài được...

nobigosu

Mình đang xài con Desire, Froyo 2.2 sao ko cài được game này, down trên Market cũng không cài được...

Hôm qua đọc được ở đâu đó là phải Unmount SDcard trước, sau đó mới install game. Đã làm thử và "tuyệt vời", thông báo cho bác nào cũng bị như mình...>:)

sututam

Game này có chơi được trên htc wildfire không nhỉ.
em xem trên trang web của nó thì thấy htc wildfire có hỗ trợ để chơi mà sao cài vào máy, thì ko chơi được

lungtungbeng

Game này có chơi được trên htc wildfire không nhỉ.
em xem trên trang web của nó thì thấy htc wildfire có hỗ trợ để chơi mà sao cài vào máy, thì ko chơi được

Wildfire chơi thì giật tung xác ngay

Status
Không mở trả lời sau này.