• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds

Status
Không mở trả lời sau này.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Angry Birds đang là phiên bản beta
Một games khá nổi tiến , games Angry Birds beta gồm có 15 vòng âm thanh và hình ảnh rất đẹp .
Hiện tại đã được cập nhật free trên market

Download 11.4mb
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/yvJv8lU5/Angry_Birds.html[/DOWNLOAD]

zackal

có lỗi ji đâu bạn, mình vẫn chơi bình thường dang xài SGS chạy cực mượt.

meosay

Món này lúc thoát ra trên desire của em làm máy đơ 1 lúc nên dỡ ra rồi ạ . . .

ntha82

Mình cũng bị như bác này... nhưng trò hay nên vẫn cứ để :) he he Đánh xong hết các màn beta rồi nhưng toàn chỉ được **, chưa round nào được ***... khoai thế không biết :(

vyncent

Desire của em chơi bt.Chỉ lúc thoát ra hơi chậm tí thôi
Bao h mới có bản chính thức các bác nhể.Game hay thật

brucelee_2605

Thoát ra mà bị đơ thì ấn nút home là hết ngay mà. Nhưng nói chung như vậy là chưa ổn lắm, hy vọng bản full sẽ khắc phục được. :D

romeo75

mình gà android, cho hỏi Moto Cliq cài được ko vậy?
Bạn cứ download trực tiếp trên Market về cài chơi thử. Đc hay không là biết ngay thôi mà! Mà mua Milestone chơi game cho sướng, tui đang còn thừa 1 ku Milestone nè! Từ lúc có Galaxy S thì Nexus one chỉ để nghe gọi còn tội nghiệp bé Milestone nằm im re trong ngăn kéo! Hí hí!

bác ơi em vào market cài đặt thì nó load được về nhưng khi nó cài thì lại bị lỗi :Installation unuccessful.
máy em HTC desire 2.2
help me!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.