• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ảnh 3D Full HD

koichi1405

Tiếp tục series tổng hợp wallpaper full HD cho laptop, hôm nay mình share với các bạn bộ hình nền yêu thích về chủ đề 3D của mình nhé :D

Màu sắc thể hiện rất đẹp…

Ở những tấm hình chụp toàn cảnh thế này, khi coi trên những màn hình có độ phân giải cao, bạn sẽ cảm thấy cực kỳ choáng ngợp khi có thể xem kỹ từng chi tiết nhỏ nhất.

Link down: Hình nền FHD 2
Lưu ý: Vì hình trong link mình share đều đúng chuẩn định dạng Full HD (1920x1080) nên muốn coi được chất lượng hoàn hảo nhất thì màn hình của bạn phải đúng chuẩn Full HD nhé ^^ Ví dụ như khi mình coi trên con Lenovo Z5070 của mình thì hình ảnh rất chi tiết và sắc nét. Ghiền tới nổi suốt ngày phải kiếm wallpaper để đổi liên tục :D Mong các bạn sẽ vui vẻ với bộ sưu tập của mình ^^