• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em HD offline mừng PDAVIET tròn 4 tuổi!

khong_co_ai

Active Member
Mình cũng mới lấy của 1 đc hải phòng,số của bạn là thế nào anh em giao lưu đi.Chỉ ghét HD2 cái là ko có Videocall
ai chán HD 2 thì để cho em nhé! Anh em ta giao lưu với nhau nhỉ!!!
số ĐT đã có trên trang đăng ký thành viên rồi các bác ơi.
Em nhắc lại nhá: 0902 194 180 Em ở HD núc nào các bác lên HD thì call em nhát anh em mình off tý nhể. Nói chuyện với nhau mãi mà chưa biết mặt.
Em thích cấu hình HD2 nhưng gét mỗi cái màn hình to chứ không chán nó thì thế nào nhỉ bác chủ tịch CLB nhỉ.
Không biết bác Diệp đã bán được kon I8000 chưa thử cầm phát xem có vừa tay không nào!

à tiện đây em có thằng bạn vừa mua con Nokia N8 còn mới full box, mua từ đầu tháng 11 giờ chán rồi muốn bán lại giá 10,5tr, bác nào biết có ai cần mua thì loan tin hộ em nhé

Chỉnh sửa cuối:

kdv2108

Active Member
Oki lên HD mình sẽ gọi,giao lưu nhé.Em I8 của mình còn bh đến 2/2011,16gb,màu đen và dùng cũng hay lắm.Thích Hd2 vì màn 4.3 inch,cảm ứng điện dung...và nhiều PM hỗ trợ hơn.Hiển mua đc máy chưa,có cần anh xuống rửa máy ko?He he

PhamHien

Oki lên HD mình sẽ gọi,giao lưu nhé.Em I8 của mình còn bh đến 2/2011,16gb,màu đen và dùng cũng hay lắm.Thích Hd2 vì màn 4.3 inch,cảm ứng điện dung...và nhiều PM hỗ trợ hơn.Hiển mua đc máy chưa,có cần anh xuống rửa máy ko?He he
Em chưa mua được anh ơi! Híc, nhìn các bác dùng mà thèm quá!

số ĐT đã có trên trang đăng ký thành viên rồi các bác ơi.
Em nhắc lại nhá: 0902 194 180 Em ở HD núc nào các bác lên HD thì call em nhát anh em mình off tý nhể. Nói chuyện với nhau mãi mà chưa biết mặt.
Em thích cấu hình HD2 nhưng gét mỗi cái màn hình to chứ không chán nó thì thế nào nhỉ bác chủ tịch CLB nhỉ.
Không biết bác Diệp đã bán được kon I8000 chưa thử cầm phát xem có vừa tay không nào!

à tiện đây em có thằng bạn vừa mua con Nokia N8 còn mới full box, mua từ đầu tháng 11 giờ chán rồi muốn bán lại giá 10,5tr, bác nào biết có ai cần mua thì loan tin hộ em nhé

Sẽ gọi bác để giao lưu! anh Diệp xem hôm nào gần nhất gặp mặt bác ấy và nhận tiện xem máy luôn nhỉ!?

khong_co_ai

Active Member
Các bác ơi, cuối tuần em mới có mặt ở HD để off được, trong tuần em đi công tác từ thứ 3-t6 rồi. Em bẩu trước không các bác zận em thì tội nghệp.

PhamHien

Chú Bốn chuyển về đâu vậy? lâu quá không gặp!
@ không_ai_ca:
Bác có thích iPhone 3G không? Em lại máu HD đó! :D

khong_co_ai

Active Member
trước đây em đã dùng thử vài ngày (chưa là sở hữu) IP 2G rồi thấy không khoái lắm. Tính đến thời điểm này thì với em WM vẫn là nhất quả đất vì đã sài quen rồi mà. 5 năm gắn bó với WM rồi bác ạ nhưng chưa vọc được nhều, giờ vẫn còn muốn vọc nữa đây. HD2 dùng thì khỏi phải bàn, lúc trước dùng diamond 2 thấy đã sướng ơi là sướng rồi giờ tốc độ 1Ghz chạm vào là zật mình lên ngay. chỉ không phù hợp cái là em nó có bộ mặt hơi to lên để em nó trong quần cứ như mang súng lục trong quần đấy. hic..............................

PhamHien

trước đây em đã dùng thử vài ngày (chưa là sở hữu) IP 2G rồi thấy không khoái lắm. Tính đến thời điểm này thì với em WM vẫn là nhất quả đất vì đã sài quen rồi mà. 5 năm gắn bó với WM rồi bác ạ nhưng chưa vọc được nhều, giờ vẫn còn muốn vọc nữa đây. HD2 dùng thì khỏi phải bàn, lúc trước dùng diamond 2 thấy đã sướng ơi là sướng rồi giờ tốc độ 1Ghz chạm vào là zật mình lên ngay. chỉ không phù hợp cái là em nó có bộ mặt hơi to lên để em nó trong quần cứ như mang súng lục trong quần đấy. hic..............................

Để hôm nào em lên cafe rồi dùng thử xem sao bác nhé! Em vẫn thích "máy to". Con PDA đầu tiên là O2XDAII!

khong_co_ai

Active Member
em thi dung 2 đời O2 mini, 2 đời Atom, giờ vẫn còn kon cruise 09 nữa toan loai 2,8" lúc đó thi thay binh thường nhưng giờ thì lai thấy bé, đang
thích kon WM nào có man hình 3,8" tốc độ 1ghz thi tốt. HD2 lướt web xem fim, thi khỏi fải bàn rồi. đi đâu xa muốn online thi HD2 là li tuong.

PhamHien

nghe các bác nói làm e nhớ x1 quá >.<

He..he..đang dùng N8 ngon quá còn gì?

em thi dung 2 đời O2 mini, 2 đời Atom, giờ vẫn còn kon cruise 09 nữa toan loai 2,8" lúc đó thi thay binh thường nhưng giờ thì lai thấy bé, đang
thích kon WM nào có man hình 3,8" tốc độ 1ghz thi tốt. HD2 lướt web xem fim, thi khỏi fải bàn rồi. đi đâu xa muốn online thi HD2 là li tuong.

Còn con Cruise 09 cơ à. Thế con HD 2 bác định đẩy nó đi thật à? bây giờ có WM7 mới ra đó bác! Em đang thích HD2 đây!

khong_co_ai

Active Member
Em đang thèm HD đây! Bác Trung ra giá đi!

Thì cứ cầm máy trong tay đã rồi hãy trả có được không ạ? giao giá ở đây lại bảo nhầm box đấy. để xem bên trung tâm thương mại dạo này họ bán bao nhiêu nào rồi hôm off này giải quyết nhá.

PhamHien

Thì cứ cầm máy trong tay đã rồi hãy trả có được không ạ? giao giá ở đây lại bảo nhầm box đấy. để xem bên trung tâm thương mại dạo này họ bán bao nhiêu nào rồi hôm off này giải quyết nhá.

hi..hi..Homm này off rồi anh em mình xem luôn vậy!