• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em ơi!Cùng vàođây ký tên để yêu cầu SS up rom WM5 cho i300 nào!

Status
Không mở trả lời sau này.

VHung85

Mình đã chán đến tận cổ cái WM03se của i300,i300x rồi :(:(:(. Mà cái thằng ss nó làm việc theo cái kiểu bán xong rồi quăng đó , không cần phải quan tâm tới người mua nửa X-(X-(X-(, đã 2 năm rồi , nó quên luôn cái i300x này rồi . 1 trang web thu thập chử ký trên toàn thế giới đã được mở ra =D>=D>=D>, anh em chúng ta cùng nhau ký tên vào , ký nhiều tên = nhiều mail cũng được càng tốt , ai đọc bài này rồi thì ráng giới thiệu cho mọi người biết đến mà vào ký cái nha , bạn nào lở ghé vào đọc cũng ký luôn cái nha(hoặc up lên trên các diễn đàn khác cho mọi nguời biết) , đâu có mất mát gì đâu .;;)
http://www.petitiononline.com/sghi300/petition.html

nhoemnhiu

ặc sámung ra sản phẩm như gà đẻ trứng zay lun lun bỏ mẩu liên tục nhưng am 2noi1 thật nhờ zay mình mau i300x mới nổi và cũng nhờ zay mà giờ máy mình nằm trong vta tháng mấy giờ huhu

Status
Không mở trả lời sau này.