• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Quảng Trị vào điểm danh nào

saodoingoi142

Moderator
Anh em Quảng Trị vào điểm danh nào!!!

Mình xin phép BQT Diễn đàn xin lập Topic này ở đây!Nhằm giúp cho các anh em ở tỉnh Quảng Trị có nơi để sinh hoạt,giao lưu,học hỏi kinh nghiệm.Và đặc biệt là nhằm hội tụ lại để cùng chung tay xây dựng Ngôi nhà Quảng Trị nói riêng và Ngôi nhà PDAViet nói chung trên Diễn đàn!!!;);;):p

Anh em tỉnh Quảng Trị có thể vào đây GHI DANH,ĐỊA CHỈ và SỐ ĐIỆN THOẠI, v.v...để tiện liên lạc khi cần thiết.Rất mong các bạn nhiệt tình hưởng ứng và cùng nhau đoàn kết xây dựng Ngôi nhà PDAViet vững mạnh hơn nữa trong tương lai...!!! ;;):p;;)

- Mình tên là: Nguyễn Mạnh Hùng.
- Công tác tại: Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Quảng Trị-
(Khu Công nghiệp Nam Đông Hà_T.Phố Đông Hà_tỉnh Q.Trị).
- Số Di động: 0915.685.305
- Y!M: saodoingoi142

Rất hân hạnh được chào đón,làm quen,giao lưu và chia sẻ với các bạn...!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

Vietvnn

Super V.I.P
A,e PDAViet tại Quảng Trị đã có địa điểm để liên lạc rồi nhé, hi vọng Hùng sẽ là cầu nối của a,e PDAViet trên mọi miền đất nước khi đến QTRị. Chúc bạn sức khỏe và hạnh phúc=D>

saodoingoi142

Moderator
Vâng!Mình sẽ cố gắng hết sức...!!!

A,e PDAViet tại Quảng Trị đã có địa điểm để liên lạc rồi nhé, hi vọng Hùng sẽ là cầu nối của a,e PDAViet trên mọi miền đất nước khi đến QTRị. Chúc bạn sức khỏe và hạnh phúc=D>

Sự quan tâm,khích lệ của Pro Việt nói riêng và toàn thể các Mod,Vip v.v... cùng toàn thể các bạn ở PDAViet nói chung sẽ là nguồn động viên tinh thần,sức mạnh để cho mình có thể vượt qua khó khăn,cũng như gặt hái thành công hơn nữa trên mọi lĩnh vực!-Trong đó có cả lĩnh vực "PDAViet_Diễn đàn thiết bị cầm tay nữa..." !!!.;;)
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn!!!;);;):p

T/B:Nếu có thể đc nhờ Pro Việt hay các Admin của diễn đàn giúp mình chuyển Topic này lên trên nằm cùng với các Topic các tỉnh khác thuộc Miền Trung để anh em khác dễ thấy hơn!!!:-? Liệu lời đề nghị này của mình có làm phiền Admin ko?:-/ Nếu đc hãy giúp mình nha các Admin...!!!;);;)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Vâng!Chào mừng bạn Namnet đã gia nhập PDAViet Q.Trị!Tưởng rằng sẽ ko có ai,nhưng bây giờ có rồi mình vui quá!Hi vọng sẽ sớm đc gặp,hội tụ,giao lưu với bạn 1ngày ko xa_khi đội nhóm Q.Trị lớn mạnh hơn nữa!!!

Namnet

Posted via Mobile Device Vâng!Chào mừng bạn Namnet đã gia nhập PDAViet Q.Trị!Tưởng rằng sẽ ko có ai,nhưng bây giờ có rồi mình vui quá!Hi vọng sẽ sớm đc gặp,hội tụ,giao lưu với bạn 1ngày ko xa_khi đội nhóm Q.Trị lớn mạnh hơn nữa!!!

HIhi! tết ni về rồi giao lưu nè! Tết ni có chi miềng về Đông Hà OFFLINE phát nè!

saodoingoi142

Moderator
Vâng!Tết gặp lại bạn....!!!

HIhi! tết ni về rồi giao lưu nè! Tết ni có chi miềng về Đông Hà OFFLINE phát nè!

Vâng!Tết này về sớm gặp lại bạn chúng ta cùng giao lưu,chia sẽ nhé!!! :) Đều là người một nhà cả mà!Vậy nhé! ;) Chúc bạn luôn mạnh khỏe và hoàn thành tất tốt công việc cuối năm!!! ;;);)

salemqt

Hi hi Tiếc quá, em là người Quảng Trị nhưng hiện đang làm việc tại Đà Nẵng nên ko có điều kiện off cũng anh em QT được, hi vọng tết này về có điều kiện off cùng anh em.

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device[/i Chào mừng bạn Salemqt đã gia nhập PDAViet Quảng Trị!Hi vọng sớm gặp lại bạn trong dịp Tết!Chúc bạn luôn mạnh khỏe,hoàn thành tốt những công việc cuối năm!
À này!Bạn nên giới thiệu cụ thể hơn về bạn cho anh em đc biết nhé!Và cũng để lại địa chỉ,số ĐT cụ thể để tiện cho anh em khi liên lạc nhé!!!

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

Posted via Mobile Device[/i Chào mừng bạn Salemqt đã gia nhập PDAViet Quảng Trị!Hi vọng sớm gặp lại bạn trong

Ôi Q Trị thân yêu, Q Trị anh hùng...mình rất mến mảnh đất & con người Q Trị.Tiếc là mình lại là người Q Bình :D, khi nào có điều kiện nhớ cho mình off ké với hem :))

saodoingoi142

Moderator
Rất hân hạnh đón tiếp Pro ghé thăm....!!!

Ôi Q Trị thân yêu, Q Trị anh hùng...mình rất mến mảnh đất & con người Q Trị.Tiếc là mình lại là người Q Bình :D, khi nào có điều kiện nhớ cho mình off ké với hem :))

Rất vui và hân hạnh khi đón tiếp Pro nguoiqualoicu ghé thăm anh em PDAViet Quảng Trị! :p;);;)
Pro nguoiqualoicu yên tâm đi! ;;) Sau này PDAViet Quảng Trị có dịp Offline nhất định mời Pro tham gia Off cho vui!Dù sao Quảng Bình_Quảng Trị rất gần nhau về Địa lý cũng như con người mà!hiiiii!!!! :p;);;)

T/B:pro nguoiqualoicu và mình đều mang dòng máu Quảng Bình đó,vì quê ngoại mình từ thị trấn Ba Đồn đi lên_là ở làng Tân An-Quảng Thanh-Quảng Trạch-QB mà!Ngoài ra cũng có mấy ông cậu ruột ở Đồng Hới nữa đó!!!Hi vọng sớm gặp lại Pro trong nay mai!!!hiiii:p;);;)

saodoingoi142

Moderator
Bạn đã có nghe và biết đến....!!!

quảng trị mà ở chổ nào vậy !

Bạn hỏi làm mình buồn cười quá! =)) Nhưng ko sao mình sẽ nói qua cho các bạn biết đôi chút!;;)

Trong lịch sử Việt Nam,các bạn đã có nghe nói và biết đến Vĩ tuyến 17_Ngày và đêm với chiếc cầu Hiền Lương(chia cắt đôi bờ Bắc Nam).Hay các bạn đã nghe đến Di tích lịch sử Thành cổ(với 81 Ngày đêm).Hay với Địa đạo Vĩnh Mốc.Hay với thắng cảnh với Biển Cửu Tùng tuyệt đẹp!!! ;;)
Còn về Địa lý thì tỉnh Quảng Trị nằm giữa tỉnh Thừa Thiên Huế và tỉnh Quảng Bình....Còn rất nhiều điều mình muốn giới thiệu với các bạn song vì thời gian hạn hẹp nên mình chỉ nói gắn gọn vậy thôi!:p
Để dịp nào có điều kiện xin mời các bạn ghé thăm tỉnh mình,mình sẽ đưa các bạn đến 1 số nơi rất tuyệt!Chắc chắn sẽ làm cho các bạn hài lòng....!!! ;;)
Vậy nhé!!!;)

buonVN

Banned
em ở quang trị ne`! Cho e hỏi anh ở cho nao` vậy anh ở quảng trị hay đông hà? anh bao nhieu tuổi rui`?em là Một mem Hot của PV ! :D anh có thể hỏi SM Tinh_la_gi!! va` những VIP trong PV !! kekeke! cho em tham gia off với ! Em tên quân telephone: 0905995979!

saodoingoi142

Moderator
Chào Quân!

em ở quang trị ne`! Cho e hỏi anh ở cho nao` vậy anh ở quảng trị hay đông hà? anh bao nhieu tuổi rui`?em là Một mem Hot của PV ! :D anh có thể hỏi SM Tinh_la_gi!! va` những VIP trong PV !! kekeke! cho em tham gia off với ! Em tên quân telephone: 0905995979!

Trước hết,chào mừng Quân đã gia nhập PDAViet Quảng Trị!;)
Mình đã nói và giới thiệu qua về mình ở bài đầu tiên rồi nè!Hiện tại mình đang làm ở Đông Hà bạn à!Công ty Gỗ MDF.;)
Với số lượng các bạn tham gia Off còn ít,hơn nữa có 1 vài người đang công tác xa nên hiện nay chúng ta chưa thể liên lạc để Off đc!Bạn hãy ráng chờ thêm 1 thời gian nữa,khi số lượng đông hơn,và thời gian rãnh rỗi hơn(như trong dịp Tết Nguyên Đán sắp tới chẳng hạn)_Chúng ta sẽ liên lạc với nhau để cùng Off nhé!!!Và cũng có thể chúng ta mời 1 số Pro Đại diện cho khu vực Miền Trung cùng giao lưu (như Pro Vietvnn,hay Pro nguoiqualoicu...). ;;):)
Vậy nhé!Hẹn gặp lại bạn!!! ;;)
Thân! ;)

Namnet

Chà ri là gặp brồ rùi! Chắc miềng cũng biết mấy VIP nớ đó, có mấy người bự hơn cũng biết luôn. nhìn nick lại là biết miềng tham gia lúc mô rồi!
Đùa vui rứa thôi chứ! A/ E nào có thể thì sắp xếp khoảng 25 hoặc 26 âm lịch OFFLINE Tại Đông Hà.
- Còn việc mời đại diện miền trung ( thì chắc A.Việt là người siêng năng nhất đó. Mời chắc Anh Việt không từ chối mô! he he) Mà Đang lo Anh Việt Mời Lại giao lưu Box đà nẵng thì chết đó he he!

Hiện tại theo mình thấy ở có quá ít các Member! nên miềng xin mạo muội đưa link liên kết các diễn đàn với nhau với lại cũng giới thiệu PV cùng các member các diễn đàn khác!
Để tham gia offline tết âm lịch thành công và có số lượng lớn thì các A/E liên kết hay nói rỏ hơn là kéo thêm Mem nữa.

Các Bạn có thể đăng ký ở bên này luôn cũng đc.

http://gsmquangtri.com/forum/showthread.php?t=1465
http://quehuongmientrung.com/forum/showthread.php?t=1465

Vietvnn

Super V.I.P
Chà ri là gặp brồ rùi! Chắc miềng cũng biết mấy VIP nớ đó, có mấy người bự hơn cũng biết luôn. nhìn nick lại là biết miềng tham gia lúc mô rồi!
Đùa vui rứa thôi chứ! A/ E nào có thể thì sắp xếp khoảng 25 hoặc 26 âm lịch OFFLINE Tại Đông Hà.
- Còn việc mời đại diện miền trung ( thì chắc A.Việt là người siêng năng nhất đó. Mời chắc Anh Việt không từ chối mô! he he) Mà Đang lo Anh Việt Mời Lại giao lưu Box đà nẵng thì chết đó he he!

Hiện tại theo mình thấy ở có quá ít các Member! nên miềng xin mạo muội đưa link liên kết các diễn đàn với nhau với lại cũng giới thiệu PV cùng các member các diễn đàn khác!
Để tham gia offline tết âm lịch thành công và có số lượng lớn thì các A/E liên kết hay nói rỏ hơn là kéo thêm Mem nữa.

Các Bạn có thể đăng ký ở bên này luôn cũng đc.

http://gsmquangtri.com/forum/showthread.php?t=1465
http://quehuongmientrung.com/forum/showthread.php?t=1465

hehe! thật đáng xấu hổ vì trước đây mình và VIP orange_244 (ở quảng trị) có nhiều điều ko phải với BQT và PV nên giờ ko tham gia nữa ! hậu quả đây ne:http://pdaviet.net/showthread.php?t=64941 :D đã có lúc oiff chui :http://pdaviet.net/showthread.php?t=57599 :bi giờ thèm off wa' !

Hi vọng a,e PDAViet tại QTrị có thể tổ chức sân chơi Offline bổ ích ngay trên chính quê hương mình, Thỉnh thoản mình có đi ctác ngoài đó có thể tham gia cùng a,e.

tinh_la_gi

Administrator
Treo chú ý làm nhớ Quảng Trị quá .. không biết khi nào có dịp ra lại :(
Chúc anh em sớm kết giao được thêm nhiều "đồng hương"