• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSprite V2.02_S60 Full VH tạo ảnh động màn hình chờ

Mr_Sulla

bạn cho mỉnh hỏi nhé n70 có cần phải chạy python không hả mà nếu cần thì mình phải tìm nó ở dâu vậy
cảm on bạn nhé

Nếu để chạy PM animsprite này thì không cần python bạn à. Còn nếu dùng những pm chạy trên nền python thì phải cài cả bộ python bạn à. Bạn tìm trên diễn đàn này nhé. Các bro đã có hướng dẫn rất đầy đủ rùi

hunterviet

Well-Known Member
bạn oi sao mình không thấy nó làm màm hình chờ dcj vậy

Đây là box Việt hóa dành cho S60v2, PM việt hóa mà bạn cũng ko biết cách dùng thì còn nói sao được nữa, mà sao bạn tiết kiệm ngôn từ thế, sao ko nói rõ bị vướng mắc chỗ nào? Chả lẽ phải nói chuyện với bạn là bạn chưa làm được chỗ nào, thiếu cái gì rồi giúp bạn sao?:-?

kute_30031987

bạn oi không phải là mình tiết kiệm ngôn từ mà là mình cài nó vào rồi dâu có thấy nó làm màn hình chờ dc hả bạn.nó chỉ làm màn hình chính dc thôi chứ hả?bạn bảo mình với nhé thank bạn

hunterviet

Well-Known Member
bạn oi không phải là mình tiết kiệm ngôn từ mà là mình cài nó vào rồi dâu có thấy nó làm màn hình chờ dc hả bạn.nó chỉ làm màn hình chính dc thôi chứ hả?bạn bảo mình với nhé thank bạn

Bạn ơi, ông trubic786484 quảng cáo nhầm, đây là PM lấy hình GIF làm hình nền động nhé. Cách làm: dùng các file animated gif hình động làm wallpaper. Khi bạn chọn hình động là con kiến (giống IPHONE), hoặc 1 con bướm bay qua bay lại trong màn hình điện thoại....
Sau khi cài xong chỉ cần copy các file gif động vào thư mục E:/data/animsprite là được

TruBic

Well-Known Member
Bạn ơi, ông trubic786484 quảng cáo nhầm, đây là PM lấy hình GIF làm hình nền động nhé. Cách làm: dùng các file animated gif hình động làm wallpaper. Khi bạn chọn hình động là con kiến (giống IPHONE), hoặc 1 con bướm bay qua bay lại trong màn hình điện thoại....
Sau khi cài xong chỉ cần copy các file gif động vào thư mục E:/data/animsprite là được
sao lại gọi là quảng cáo nhầm hả bạn, mà trubic hỏi bạn nhé ở trên đây bạn gọi mình bằng ông còn bạn PM cho mình lại gọi bằng anh là sao? thôi thì cứ gọi bằng bạn đi nhé
còn cái phần mềm này dùng ảnh GIF làm ảnh động màn hình chờ hay màn hình chính nó cũng là 1 cả(trả lời cho câu hỏi mà hunterviet gửi tin nhắn hỏi mình)
mở ứng dụng lên bấm option rồi chọn hình ảnh tìm đến nơi chứa ảnh GIF rồi xem và chọn vị trí để nó nằm cố định 1 chỗ nào đó trên màn hình nhé.

hunterviet

Well-Known Member
sao lại gọi là quảng cáo nhầm hả bạn, mà trubic hỏi bạn nhé ở trên đây bạn gọi mình bằng ông còn bạn PM cho mình lại gọi bằng anh là sao? thôi thì cứ gọi bằng bạn đi nhé
còn cái phần mềm này dùng ảnh GIF làm ảnh động màn hình chờ hay màn hình chính nó cũng là 1 cả(trả lời cho câu hỏi mà hunterviet gửi tin nhắn hỏi mình)
mở ứng dụng lên bấm option rồi chọn hình ảnh tìm đến nơi chứa ảnh GIF rồi xem và chọn vị trí để nó nằm cố định 1 chỗ nào đó trên màn hình nhé.

Ặc, màn hình chờ và màn hình chính là 1:( Thôi thì anh lớn tuổi hơn anh đúng

hunterviet

Well-Known Member
Hix bùn quá, cài đi cài lại cái này mà vào cái nó uot ra lun, mình dùng 6600 có ai bị như mình ko, sao ko làm sao dung được thế nài:((

Mr_Sulla

Hix bùn quá, cài đi cài lại cái này mà vào cái nó uot ra lun, mình dùng 6600 có ai bị như mình ko, sao ko làm sao dung được thế nài:((
Phải nói con 6péo của bác kén pm. Thấy kêu ca về pm ko cài đc hoi nhìu. Chán nhỉ. Tiếc là mình ko đủ trình giúp bác. Hi

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Phải nói con 6péo của bác kén pm. Thấy kêu ca về pm ko cài đc hoi nhìu. Chán nhỉ. Tiếc là mình ko đủ trình giúp bác. Hi

Posted via Mobile Device

Bác nói thế làm em bùn thêm, nói câu nào em mún nghe ấy, hix

hunterviet

Well-Known Member

Posted via Mobile Device

Bác nói thế làm em bùn thêm, nói câu nào em mún nghe ấy, con 6600 của em 100% đời đầu đó, nguyên bản mà cứ kén PM thế này em cũng khổ tâm cho cái phận mình lắm