• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ans.Machine v2.05 Việt hoá

vohoangminh

Phần mềm tự trả lời và tự ghi âm khi có cuộc gọi đến.Bạn có thể ghi âm trước sau đó chọn cài vào số trong danh bạ.Khi có cuộc gọi từ số máy bạn đã cài thì nó sẽ tự trả lời.Các bạn tự khám phá nha!!

Do Linkdown của chủ Topic đã bị lỗi,mình đã up lại File đính kèm bên dưới,các bạn vào Down lại nhé!!!

Last edited by a moderator:

kanzanki

bạn dùng máy gì mà có font đẹp thế.nokia3230 có dùng được không.up lên cho mình được không

Whinny

bạn dùng máy gì mà có font đẹp thế.nokia3230 có dùng được không.up lên cho mình được không
Fonts bay bướm đó bạn.
Bạn sang box "những bộ fonts tuyệt vời nhất cho s60v2" của anh DAOQUANGSU tìm cho mình 1bộ ưng ý nha bạn.
Thân !
Posted via Mobile Device

vohoangminh

Người ta ở đợ cho nhà bạn hay sao mà nói cái giọng như thếX-(X-(X-(

Bạn đừng giận bạn ấy!!Chắc dow k được nên mới vậy,nhưng phải dùng từ hay tí phải k bạn!!:-??

Mình xài máy N6600 đó bạn.Bạn làm như pác inconsolable_alone nói sẽ có những j bạn cần:))

Last edited by a moderator:

duyka

Cai nay xai sao nhi!Cac pac dung xoa bai e nha,cai vni cua e bi loi roi!