• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anti_Moquito2.01

takeyoume

Anti_Moquito là ứng dụng đuổi muổi dựa trên tần số siêu âm

Chỉnh sửa cuối:

payken

cái này cũng có lâu rồi. nói chung là không có tác dụng đuổi muỗi gì cả, vẫn bin muỗi chít như thường.
Các bạn có thể vào tùy chọn chỉnh tần số phát nhỏ lại sẽ không nghe o o nữa.

punchan

cái nè là ứng dụng có từ lâu lém rùi.đã test thử mấy lần cuối cùng muỗi đốt gần chết:(:((

MinhThang

Manager
cái nè là ứng dụng có từ lâu lém rùi.đã test thử mấy lần cuối cùng muỗi đốt gần chết:(:((

Ừ có lâu rồi nó chỉ đuổi được những con muỗi đực thôi, còn muỗi cái vẫn không có tác dụng, mình đã thí nghiệm.:O

traitimcodon89

ai có cái phần mềm đuổi muỗi nào kêu be bé lại tý ko :-??

kêu to cho vui tai bạn à:D cái này khá hay mỗi tội tác dụng ko đáng kể mỗi vẫn đốt xưng chân:D(nên mắc màn rùi nằm trỏng bật pm này xài thử bạn nhé:D

traitimcodon89

Ừ có lâu rồi nó chỉ đuổi được những con muỗi đực thôi, còn muỗi cái vẫn không có tác dụng, mình đã thí nghiệm.:O
bác minh thắng quả là thiên tài nhìn thấy cả mỗi đực mỗi cái nữa:D hjhj

Thich_Mobile

kêu to cho vui tai bạn à:D cái này khá hay mỗi tội tác dụng ko đáng kể mỗi vẫn đốt xưng chân:D(nên mắc màn rùi nằm trỏng bật pm này xài thử bạn nhé:D

bác minh thắng quả là thiên tài nhìn thấy cả mỗi đực mỗi cái nữa:D hjhj

Đi quanh diễn đàn toàn thấy bài ông traitimcodon,laocaict này vào nói nhảm lung tungX-(
Sorry vì spam nhưng bức xúc quáX-(

nganha_vn2002

lời khuyên chân thành nè cấu tạo của loa của ĐT ko thể phát sóng siêu âm dc (những tiếng kêu o o nho nhỏ đấy kô phải sóng siêu âm đâu đừng ngộ nhận nha) vì thế việc đuổi muỗi = sóng siêu âm trên dt là bất khả thi vì vậy các ứng dụng duổi muỗi này chỉ là ứng dụng vui thôi các bạn ạh đừng trông chờ vào nó :D