• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Applanet đã quay trở lại

V

vietnam123

Guest
Em hỏi ngoài lề cái, tìm ko thấy topic riêng.

Có bác nào có Black.Market bản mới nhất ko? Bản của em bị lỗi ko tải update hay phần mềm về được. Ấn tải cái là báo done, lỗi file luôn.

Sent from my HTC Desire using Tapatalk

babygoat

Em hỏi ngoài lề cái, tìm ko thấy topic riêng.

Có bác nào có Black.Market bản mới nhất ko? Bản của em bị lỗi ko tải update hay phần mềm về được. Ấn tải cái là báo done, lỗi file luôn.

http://applanet.net/ <- trang chủ của applanet, chắc chắn là sẽ down được bản mới nhất :D

V

vietnam123

Guest
Em hỏi Black Market cơ, ko phải Applanet

trandaithieugia

Mình vừa dùng Applanet vừa dùng Black Mart 0.49. Bản 0.49 mình đang dùng bình thường. Nếu cậu cần thì mai tớ up lên cho. giờ cable bạn mượn rồi. Mà mới nhậu về lười search quá.

V

vietnam123

Guest
Mình dùng bản 0.31

doquangduc

Well-Known Member
Mình vừa dùng Applanet vừa dùng Black Mart 0.49. Bản 0.49 mình đang dùng bình thường. Nếu cậu cần thì mai tớ up lên cho. giờ cable bạn mượn rồi. Mà mới nhậu về lười search quá.

Bác vẫn dùng được Blackmart hả.? Sao em không dùng được cái này nhỉ. Gác gửi lên bản bác đang dùng được không ạ.? Thank bác.