• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Apple tiêu diệt iPhone 4, ra mắt iPhone 5 ?

nec_versa_e6200

dở hơi nhất của iphone là khó mua được bản quốc tế, thậm chí ngay ở châu Âu. mua của nhà mạng rồi đi ra nước ngoài thì đi gọi...nhờ người khác à ??? thế nên thà dùng 1110i còn hơn.

tưởng nếu muốn bản quốc tế thì chỉ cần 600k đem ra hàng là đc mà

louis2609

Mình thấy không nên hi vọng quá nhiều vào Iphone 5, Iphone 5 mà perfect quá thì làm gì còn Iphone 6, Apple dẹp tiệm ah...=> theo mình thì chẳng có cái Iphone nào là hoàn hảo theo ý người dùng cả

daolong83

Riêng mình!
Nếu có chuyện IP4 bị tiêu diệt!
Mình sẽ đầu tư 20K xăng!
Đốt apple!
Mới múc 1 em gần 17 củ!
3G còn nhan nhản ra chứ nói sao 4 lại bị tiêu diệt được!

hoang1viet

hehe...chẳng qua đó là 10 kỳ vọng của fan trái táo đang đặt vào iphone 5 trong mơ thôi.....thôi thì ..cũng mong nhà sản xuất cho fan táo đạt ước nguyện vậy...hehehe...

Ngoctu29

Hic, vậy là đợi dài cổ tới tháng 6 năm sau để iphone 5 xuất xưởng, sau đó tiếp tục đợi cho iphone 5 hạ nhiệt giảm giá để đủ tiền mua .... chắc gãy cổ luôn rồi hahaha

Ngoctu29

Riêng mình!
Nếu có chuyện IP4 bị tiêu diệt!
Mình sẽ đầu tư 20K xăng!
Đốt apple!
Mới múc 1 em gần 17 củ!
3G còn nhan nhản ra chứ nói sao 4 lại bị tiêu diệt được!

Đúng bác, IPhone 5 ra đời, đảm bảo ra đường sẽ thấy dân tình dùng Iphone4 ầm ầm, đơn giản vì nhiều người thích ăn đồ nguội (ko có ý tiêu cực) :D