• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Apps Keeper v1.2 VH by vutaikt-Tự động mở & Giữ ứng dụng luôn chạy

saccerwin

Apps Keeper v1.2 VH by vutaikt-Tự động mở&Giữ ỨD luôn chạy
Apps Keeper sẽ giúp bạn giữ các ứng dụng luôn luôn được chạy trên điện thoại, đặc biệt là bất cứ khi nào, lúc nào, và giữ cho ứng dụng đó không được tắt.

Ví dụ: khi có 1 cuộc gọi hay tin nhắn sms đến. một số ứng dụng sẽ ngừng lại. Apps Keeper sẽ tự động chạy ứng dụng (trong danh sách) đó cho bạn. Và bạn sẽ ko phải mất công tìm đến apps đó để mở nữa.

link down:http://www.mediafire.com/?9ft44624whgzjxs

saccerwin

Bạn trẻ tập VH đi chứ cứ đi lấy của người khác mãi à :-?
đang bận cài thi đh thời gian đâu mà tập vh với lại gần sút em c5-03 rồi....cũng ko biết sao nữa,,,nếu mua đc 5800 thì tớ tập vh zậy

YinYang

Active Member
đang bận cài thi đh thời gian đâu mà tập vh với lại gần sút em c5-03 rồi....cũng ko biết sao nữa,,,nếu mua đc 5800 thì tớ tập vh zậy
5800 giờ rẻ hều. Mua lại máy tớ k thì tớ bán cho =))

hieuna

Hiện tại thì chưa, nhưng sắp tới thì có lẽ sẽ chuyển.

jack_hunter97

Nếu ai khá hơn chút mua 500 or 603 đi andrjod tầm trung cũng đâu chắc gì hơn sym nhiều đâu

missthuha

eo ơi miss đang đợi wp7 của nokia nó rẻ và nokia đang làm ja sản fẩm tốt và chau chuốt cho con át chủ bài mà hihi đợi máy rẻ ùi mua hihi

saccerwin

eo ơi miss đang đợi wp7 của nokia nó rẻ và nokia đang làm ja sản fẩm tốt và chau chuốt cho con át chủ bài mà hihi đợi máy rẻ ùi mua hihi
èo chắc đợi hơi lâu đó miss ơi....bên symbian đã dính đạn con c5-03 nên ko cook rom đc gì rồi,,,qua bên android thì ăn nguyên con samsunggalaxy mini ss5570i phiên bản mới sửa lại chíp nên chả cook rom hay root máy đc...đúng là chạy đâu vẫn đính đạn xui vẫn hoàn xui