• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Aquarium Donate Live Wallpaper --Wallpaper Làm say đắm lòng người

vipboy_9x

Moderator
Aquarium Donate Live Wallpaper
^_^
No Live Wallpapers on Eris/Moment/Hero/MyTouch, sorry!
với hiệu ứng 3D,hình ảnh tuyệt vời Sẽ biến chiếc điện thoại thân yêu của bạn thành 1 hồ cá ảo thật là hoành tráng;;)
Cài song rùi thì vào
Home---wallpapers----live wallpapers chọn nhé!
OgAAAG0YgJtBRLFYSkPlM-cFxA7BJxlGZHQi2Eah5GlLhNWuqM50vot5GrPgtbuycKyT-C1E-C3qcNvANcKIaZokYfsAm1T1UFCOnyx_mXaKkijRRD99aFBMCDPh.jpg

Link Downloand
v1.75
http://www.mediafire.com/?bth3k84fnfnac8f

Chỉnh sửa cuối:

selenahuynh

Em có down về mấy cái theme xinh xinh mà không sao cài được! Không biết có phải cài thêm phần mềm nào nữa để chạy không? Các Bác giúp em nhé!

vipboy_9x

Moderator
Em có down về mấy cái theme xinh xinh mà không sao cài được! Không biết có phải cài thêm phần mềm nào nữa để chạy không? Các Bác giúp em nhé!
Bạn vào Maket Cài chương trình có Tên là ASTRO song Downloand File cài đặc trên bài 1 về chép vào thẻ nhớ mở chương trình ASTRO lên chạy File cài đặc vừa chép vào Done!

selenahuynh

Bác ơi!hic... em đã tải về và done nó trong astro rùi mà không thấy gì hết trơn ah!Bác biết vì sao hok?hay là mình phải cài thêm chương trình gì nữa để nó run được hả Bác!

vipboy_9x

Moderator
Bác ơi!hic... em đã tải về và done nó trong astro rùi mà không thấy gì hết trơn ah!Bác biết vì sao hok?hay là mình phải cài thêm chương trình gì nữa để nó run được hả Bác!
Vào ASTRO tìm đến đường dẫn bạn File vào lick vào cài đặc thui đơn giản quá mà.
MS cài khong chơi được.pó tay
Mình đang sài Milestone đây chạy ầm ầm chứ có gì đâu.

lvl

Bạn ơi tôi cài trên LG GT 540 không được. Nó báo không thể cài đặt phần mềm trên máy này. Không rõ bị lỗi gì.

vipboy_9x

Moderator
Bạn ơi tôi cài trên LG GT 540 không được. Nó báo không thể cài đặt phần mềm trên máy này. Không rõ bị lỗi gì.
Vì Mình Hem Máy để Test trên LG GT540 giúp bạn được,Bạn thử gỡ bỏ cài lại thử xem Nếu vẫn hem được chắc nó hem tương thích trên GT540.

cuibapngo

Member
Bạn vào Maket Cài chương trình có Tên là ASTRO song Downloand File cài đặc trên bài 1 về chép vào thẻ nhớ mở chương trình ASTRO lên chạy File cài đặc vừa chép vào Done!

astro gì b?58 cái astro biết lấy cái nào?:-/

cuibapngo

Member
wow,m cài đc rồi,đẹp thiệt,trên maket cũng có theme này mà nó k cho m cài đặt,thanks\-/