• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARPG khủng "Tinh Anh Thiên Địa" việt hóa 99%

Lori_hd

Tên game: Tinh Anh Thiên Địa
Thể loại: ARPG
Việt hóa : 99% by thanhchuotpb - mình không thích vh lời thoại lắm nhưng do nhiều anh em phàn nàn nên game này làm cả lời thoại, tuy nhiên mình chưa chau chuốt đc ngôn ngữ nên lời thoại còn mang nghĩa hán việt nhiều, nhưng nếu các bạn đọc kĩ thì chẳng có gì khó hiểu cả ( đảm bảo không như google dịch )
Sơ lược:
Được xem là một kiệt tác trò chơi RPG loại A ( Hay gọi là ARPG) . Trong game nói về bốn chủng tộc - con người, thần tiên, địa ngục, ma quỷ. Quái vật và cảnh trong game đc làm đặc biệt đẹp mắt, không thể chê vào đâu đc ! 30 loại kỹ năng tuyệt vời, các loại chuyển giao nghề nghiệp, hệ thống hỗ trợ đồng đội, tổng hợp của hàng trăm thiết bị, và đá quý đa dạng Thực hiện các thuộc tính ẩn, hơn 10 loại BOSS mạnh mẽ, bộ sưu tập sang trọng của hình minh họa 300, và tối thượng thiêng liêng tạo tác vào thế giới của cuộc phiêu lưu kỳ diệu! Cốt truyện dài, phong phú, thiết lập hệ thống tuyệt vời.

Vài pic in game

nguồn openitvn
màn hình mutilscreen
full là 360x640 chứ :)
thank nha đang nghiefm game thể loại này xả stress phát :0
phụ bác link box.com này mình chả thích cái link kia tẹo nào lâu lâu vào vẫn nhầm :)
https://www.box.com/s/4d9be0fc8f2a95bc951a

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
A cái game này mình có chơi và fá đảo rồi,đúng nó luôn nhưng ko nhớ tên,game nì củng hay lắm,đồ họa khá,nền ssáng sủa nên càng đẹp,hhe,dow chơi lại thôi,thank bác lori ạ

Khoaaaa

Active Member
Vip spam nha
cài rồi mí nhớ,game này map rất rộng,làm nv thì cứ đi lòng vòng rất lâu,nhưng dc cái hay,up đồ củng trâu,vài map cuối wái rất trâu,boss cuối thì củng dể bm,nhưng fải dồi dào hp,hình như map chia ra làm 4 thành phố,nhánh tùm lum,tóm lại game hy,cày củng lỏng não luôn

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hehe,pro kanta giống mềnh,đang nghiện loại rpg này,thích chơi với bàn fím của máy thôi,mod dc cho nó có thêm 3 nút 1,3,0 thì tuyệt vời

style144

pro vh khó hỉu wá, cứ loạn cả lên, hic hic, nhưng mà cũg hay lắm , tks nhìu

TY_muonnam

Cày mấy ngày mới lên được lv40 ma sao vẫn kô mở được mấy cái map nhỉ. Ai đã làm cái nv này chưa vậy chỉ mình với kô hiểu làm kiểu gì

killphone

Cày mấy ngày mới lên được lv40 ma sao vẫn kô mở được mấy cái map nhỉ. Ai đã làm cái nv này chưa vậy chỉ mình với kô hiểu làm kiểu gì

Mình cũng bị vậy nửa nè! Hix hix ai phá đảo oài thì giúp đở đi. Thank nhiều.

Last edited by a moderator:

xxlovexx

mình cũng chẳng biết qua cái nv này thế nào. đánh đi đánh lại hoài mà không qua được 2 cái cửa ở thành phố mới này. có pro nào đã qua rồi chỉ cách làm nv này với.