• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS & LOVE WM6.1 BUILD 20273.1.3.3 NNH

ARTEMIS & LOVE WM6.1 BUILD 20273.1.3.3 NNH

Rom với OS 5.2.20273 (Build 20273.1.3.3).
Giao diện Diamond.
Một số ứng dụng tiện ích.

Hình ảnh:

Uploading...

Orbit85

bác có thể cho e link down bản wm 6.1 original cho O2 ortbit đc ko? Cảm ơn bác nhiều.

Tamock

ROM gốc của O2 XDA Orbit là WM6 thôi, thực ra thì chẳng khác mấy. Bác muốn down thì vào trang chủ của O2, điền thông tin vào mà down về:

http://xda.o2.co.uk/software_updates.jsp

Điền loại phone (XDA Orbit), Windows Mobile 6, số serie của Phone (dưới battery ấy).

Mình cũng muốn có bản ROM thực sự clean, vì chẳng cần cái HTC Home Plugin kia làm gì. Mà ROM RAM của con này lại hẻo, tính từng Mb.

Orbit85

bản wm6 do O2 cung cấp dành cho Orbit thì mình đã down đc rồi, mình muốn thử 1 bản 6.1 clean xem sao thôi. Thực ra thì sau khi up qua nhiều rom 6.1, bi h quay về với rom ship 6.0 của O2 thấy nó khá ổn định và có lẽ phù hợp với ng dùng bình thường như mình.

bản wm6 do O2 cung cấp dành cho Orbit thì mình đã down đc rồi, mình muốn thử 1 bản 6.1 clean xem sao thôi. Thực ra thì sau khi up qua nhiều rom 6.1, bi h quay về với rom ship 6.0 của O2 thấy nó khá ổn định và có lẽ phù hợp với ng dùng bình thường như mình.
Mình sẽ đáp ứng cho các bạn thít Rom clean (Với build 19214, vì với build 19214 là build ổn định nhất). Các bạn chờ nhe.

monkeyking0808

Mình thấy mấy bản rom của bạn gần đây chạy rất ok, nhất là cái bản clean vừa rồi. Mình đã test 2 ngày và chưa thấy lỗi gì, nhưng ko biết bạn có thể chỉnh lại mấy cái icon thành icon của rom gốc dc ko. Thanks bạn
Cheers.

zakk_black

Bản này có hỗ trợ thẻ SDHC 4Gb không các bác. Không thấy ghi rõ thông tin. Em sử dụng thẻ này Up lên sợ ko hỗ trợ lại Up lại thì hơi mệt.

Thanks!