• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS-LOVE WM6.1 BUILD 20275.1.3.4

ROM WM6.1 CHO ARTEMIS-LOVE BUILD 20275.1.3.4

Rom với build mới OS 5.2.20275 (Build 20275.1.3.4) được port bởi Man Phạm Quang từ HTC Diamond.
Rom được build dựa trên nền kitchen của Man Phạm Quang.
Về giao diện không khác gì nhiều so mới version trước (20273.1.3.3). Được tích hợp một số ứng dụng đơn giản và cần thiết.
Nếu các bạn có hứng thú thì hãy dùng và cho nhận xét góp ý.
Hình ảnh:

Link download:

http://www.4shared.com/file/60273636/bc0bd343/Artemis-Love_20275.html?dirPwdVerified=cdfefef
Pass: NhatHoa

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

thanhk NhatHoa!Tớ đã úp cả 2 bản rom của bạn, nhưng tớ thích bản trước hơn. Tuy nhiên, tớ phát hiện 1 lỗi trong rom của bạn là chức năng căn chỉnh màn hình không dùng được. Bạn xem lại thử xem sao!

thanhk NhatHoa!Tớ đã úp cả 2 bản rom của bạn, nhưng tớ thích bản trước hơn. Tuy nhiên, tớ phát hiện 1 lỗi trong rom của bạn là chức năng căn chỉnh màn hình không dùng được. Bạn xem lại thử xem sao!
disable chuc nang TUOCHFLO se cang chinh man hinh dc.
post by mobile.

PhongQuang

Super V.I.P
Mình đang dùng bản rom này, nói chung nhẹ hơn các rom khác. Chỉ có phím cứng trái dùng cho FTouchFlo giờ muốn đổi thành mặc định thì phải lám sao?

hth1975

Thanks bạn Nhathoa nhiều, maý tính của mình hiện có khoảng 20 bản rom từ khắp nơi nhưng hiện mình hài lòng với bản 20275 này nhất.

hth1975

Nhat hoa thân mến, mình dùng bản rom này thấy có một lỗi là khi mở một phần mềm mới thì phần mềm cũ đang mở sẽ tự đóng lại, bạn có thể fix giúp mình được không. Tks in adv

blackwhite169

Giao diện Manila 2D dùng rất tốn Ram nên bạn không chạy được 2 ứng dụng cùng lúc đâu!

dungnv2005

Sau khi dùng bản này, mình thấy không mấy thoải mái bằng bản 20273,
ngay cả các icon trong Programs nó cũng được bố cục thành nhóm chu đáo hơn,.. các tiện ích thì cắt hết và phím số dial bấm kô nhậy...
tóm lại lại về dùng bản 20273.

Cảm ơn Bác nhathoasangviet, mong bác có nhiều Rom mới để cho anh em được thỏa sức vọc.

dungnv2005

Chào Bác nhathoasangviet
dạo này bác bận quá hay sao mà kô thấy ra lò bản Rom nào thế ạ
???
Bác ra lò đều đều để anh em Artermis có điều kiện vọc chứ ạ
Tks bác!