• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASPHALT 6 ADRENALINE v3.x.x - Game đua xe mới tuyệt đẹp của Gameloft!

Status
Không mở trả lời sau này.

vanthai1592

đã test tốt trên HD2. xài HD2 NAND android Desire HD của gauner86 on XDA. Nhưng thực sự thì cấu hình của hd2 chỉ đủ để chơi.
Những chi tiết trên những chiếc xe thực sự không được đẹp và bắt mắt cho lắm, Hiệu ứng 3D có vẻ rất hoành tráng nhưng thực sự mình không được ưng ý về game này

Cách điều khiển và đồ họa đã cải tiến, khó chơi hơn hẳn nhưng đó chỉ là cái vỏ ngoài thôi. Cách chơi ko mấy thay đổi.
Menu chạy rất chậm, khó hiểu quá :D Có lẽ do port từ iOS qua

Mr_bi0511

Đồ họa 3D nhưng ko đc phê lắm . điều khiển khó không nhạy . có nhiều cải tiến về hiệu ứng nhưng va nhẹ vào tường là héo :-<

Tuong_duc_hong

galaxy tab không chơi được, hix, em ngồi tải data cả buổi về, nó chỉ chạy video demo sau đó thoát ra

nnq_mm

hd2 dùng apk nào vào data nào vậy mấy bác, em thử các kiểu vẫn không ok

redmask2810

Hôm qua mình vào trang chủ Gameloft đúng lúc đang sell off một loạt game đều giá 0,99 $ lại còn mua 1 tặng 1 nữa. Do vậy mình làm luôn bản này + thêm Model Combat Black pegasus. He he hết có 0,99$ = 20k. Giờ chạy vi vu, rất là mượt (mình dùng Desire HD)

sacuboy

TUi chơi được trên HD2 nhưng mỗi tội điều khiển không nhạy lắm nhiều lúc chết oan. Đã chơi được 76%, nhìn chung là khó hơn so với bản 5.

soc0la

TUi chơi được trên HD2 nhưng mỗi tội điều khiển không nhạy lắm nhiều lúc chết oan. Đã chơi được 76%, nhìn chung là khó hơn so với bản 5.
bạn chơi giỏi thế!! bạn cho mình hỏi m chơi đến cửa 2 bài 3, cách qua bài 3 thế nào thế??? trên trường đua có mỗi 1 xe mình,hjx vậy qua thế nào nhỉ???

Trên HD2 chạy khá là giựt (máy mình), ko hiểu sao ~X(
Lần đầu drift là giựt tăng tăng, đang đạp phanh thì giựt 1 phát lao thẳng vào tường. SD Class4 không lẽ tốc độ đáp ứng ko kịp?

Mr_bi0511

Hd2 chơi chậm lắm các bác ạ chơi bằng senso còn đỡ hơn chơi bằng tourch trên màn hình

likex3a

đã cài trên HTC Incredible S, chạy rất tốt, theo các link của bác ninjarock3002. thanks bác ninjarock3002

Status
Không mở trả lời sau này.