• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt4 3D:Elite racing **KS** Asphalt3 3D của bác congvoi

thichchi123

đây là phiên bản mới nhất của trò đua xe Asphalt sau sự thành công của 3 phần game trước đó phiên bản 4 chắc mới ra mắt đc khoảng 1 tuân trước đây.
Tuy p990i của mình ko chơi đc phiên bản asphalt 3 do WL hack trên máy UIQ.Nhưng phiên bản mới java do hãng gameloft mới phát hành thì chơi khá mượt mà,thật may mắn phiên bản game java này chạy lại khá mượt trên máy có hệ điều hành gần như ko bị dật hình 1 chút gì.Thêm nữa đồ họa khá ổn có đủ cảnh sát đuổi theo như phiên bản trước đó.Hạn chế của game là do hãng gameloft làm nên luôn chỉ nhận các nút ấn từ 1 đến 9 như của các máy ko hệ điều hành,với đa phân với UIQ thì ko sao nhưng với p9 thì lại là 1 thảm họa hầu hết các game của gameloft mình đều phải cho vào di vãng,do điều khiển quá khó.Nhưng may mắn thay với game này thì ko phải sử dụng nút khác quá nhiều mà chỉ phải dùng phím 4 5 6 nên anh em p9 down về trước khi chới ấn 2 lần ALT lá có thể chơi ổn rồi.Trò này hàng độc ;;);;)khó kiếm lắm đó chưa có 1 diễn đàn hay trang web nào có đâu nhé nên ai down về chơi cũng nên thank cho mình 1 phát( file dưới đuôi .7z down về chuyển lại thành đuôi .zip nhé)

dung_sawaco

đây là phiên bản mới nhất của trò đua xe Asphalt sau sự thành công của 3 phần game trước đó phiên bản 4 chắc mới ra mắt đc khoảng 1 tuân trước đây.
Tuy p990i của mình ko chơi đc phiên bản asphalt 3 do WL hack trên máy UIQ.Nhưng phiên bản mới java do hãng gameloft mới phát hành thì chơi khá mượt mà,thật may mắn phiên bản game java này chạy lại khá mượt trên máy có hệ điều hành gần như ko bị dật hình 1 chút gì.Thêm nữa đồ họa khá ổn có đủ cảnh sát đuổi theo như phiên bản trước đó.Hạn chế của game là do hãng gameloft làm nên luôn chỉ nhận các nút ấn từ 1 đến 9 như của các máy ko hệ điều hành,với đa phân với UIQ thì ko sao nhưng với p9 thì lại là 1 thảm họa hầu hết các game của gameloft mình đều phải cho vào di vãng,do điều khiển quá khó.Nhưng may mắn thay với game này thì ko phải sử dụng nút khác quá nhiều mà chỉ phải dùng phím 4 5 6 nên anh em p9 down về trước khi chới ấn 2 lần ALT lá có thể chơi ổn rồi.Trò này hàng độc ;;);;)khó kiếm lắm đó chưa có 1 diễn đàn hay trang web nào có đâu nhé nên ai down về chơi cũng nên thank cho mình 1 phát( file dưới đuôi .7z down về chuyển lại thành đuôi .zip nhé)

hay wa, mình thícch trò này lém, thanks bác nha

hoanghai1992

ơ, nhưng mờ tớ tưởng bản java phải ko hay bằng bản sis chớ, hơn nữa dung lượng có 575 kb so với 5mb chẳng lẽ lại ko kém j :-??

demonntl

Active Member
nói thật game này chẳng khác jì mấy asphalt java khac,chẳng có cảm giác tốc độ jì hếk,bắn nitro còn thua cái xe trong asphalt sis chạy bình thường nữa
asphalt 4 này chỉ dc cái nhạc chí choé
dù sao bản này ra cug~ làm cho mấy ae p990i đỡ ghen tị với ae p1i,hehe

thichchi123

nói thật game này chẳng khác jì mấy asphalt java khac,chẳng có cảm giác tốc độ jì hếk,bắn nitro còn thua cái xe trong asphalt sis chạy bình thường nữa
asphalt 4 này chỉ dc cái nhạc chí choé
dù sao bản này ra cug~ làm cho mấy ae p990i đỡ ghen tị với ae p1i,hehe

thua bạn luôn bạn phải hiểu chơi game java về dung lượng nhỏ hơn rất nhiều nêu về hình ảnh và âm thanh đương nhiên luôn thua kém về game đuôi sis.Thứ 2 game đuôi sis đa phần làm trên nền tảng game java nên phiên bản sis khi ra đời thường mượt và fix các lỗi của game java ( ở trên mình đã nói rồi nhượng điểm chung của java chơi trên máy có hệ điều hành thường ko đc mượt mà )

hoaininhnet

Chơi game .sis vẫn hay và hoành tráng hơn mà. Game jar là vậy vì nó bi giới hạn dung lượng mà.

princedang99

Các bạn muốn asphalt 4 .jar cho dòng nào mình cho bạn luôn? dòng N81 và 95 (.sis) cũng có mà dành cho các dòng máy có độ phân giải 240x320 (chẳng hạn như N73, W580i, ....)mình đều có. Không phải chỉ game này mà còn rất nhiều game khác.
nếu muốn lấy thì mail cho mình, mình gửi wa mail cho.
Email: hangyeuus@yahoo.com

thichchi123

vấn đề là có game nhưng có cr*ck ko pác, Asphalt .sis làm j có free =))

bác ko hiểu bác trên nói gì thì cũng đừng cười chứ game .sis có nhiều lắm nhưng ko phải game nào cũng dùng cho UIQ đc thôi mới là cái chính bác ạ chứ đa phần game sis là game lập trình lại tung ra toàn là bản free>:)