• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.5 PDAVIET (Build 21758.5.0.20)

khacduy1978

Well-Known Member
ASUS P535 PV-ROM WM6.5
CE OS 5.2.21728 (Build 21728.5.0.20)​

Special Thanks:

Super Mod PhamQuang
RomDev Sonblack
RomDev Dvha79_ddt
Mod Ancola66

PDAmobiz.com & XDA-Developers.com

Rom ported từ bản beta, các phần mềm trong Rom không thay đổi so với bản Rom trước, chỉ thay đổi OS mới thôi. Các chức năng hoạt động bình thường. Cảm nhận ban đầu là chạy mượt hơn bản trước, ít hao RAM và Battery hơn. Các bạn cùng test thử nhé.

Nhờ Mod sửa lại tiêu đề là 21728 giúp nhé. Thanks.

Linh download: http://www.mediafire.com/download.php?dmmft4hznwm

Một số hình minh họa:

Chỉnh sửa cuối:

qqonline33

UP! UP! UP! Lâu ko vào tự nhiên thấy có bản ROM mới thấy rạo rực. Thanks bác Duy nhiều. Thử ngay...

qqonline33

Cảm nhận ban đầu:
  • Chạy nhanh,trượt mượt
  • Các phần mềm tích hợp ko thay đổi nhiều. Có thêm QuickMenu=D> và Microsoft my phone j đấy (chưa thử). Tuy nhiên hình như ko có phần mềm FreeRam (Ko biết bác Duy có dụng ý j ko).
  • Tiếp tục test...

khacduy1978

Well-Known Member
Cảm nhận ban đầu:
  • Chạy nhanh,trượt mượt
  • Các phần mềm tích hợp ko thay đổi nhiều. Có thêm QuickMenu=D> và Microsoft my phone j đấy (chưa thử). Tuy nhiên hình như ko có phần mềm FreeRam (Ko biết bác Duy có dụng ý j ko).
  • Tiếp tục test...

Microsoft My Phone là dịch vụ mới của MS, dùng để sync contact, pictures, documents.. với hotmail.com. Còn mình bỏ freeram vì trong QuickMenu có hibernate rồi, không cần dùng nó nữa. Thân

frmax

Thank you I'm downloading...

I hate QuickMenu but this not problem, i can disable it :)

igoreexa

Build 21758.5.0.20 ????

Who lies photo or announcement ?

21758 did not meet
21731 видел ....

alanlee

Hi vọng là các build này ít hao RAM hơn các build trước, mình đã phải quay về 6.1 cũng vì 6.5 quá hao Ram gây ra " hiệu ứng " tự tắt nhiều chương trình 8-|

CỐ lên P535 :)

TrungDN

tôi nạp bản ROM này thì cái SHAP IM+ 5.63 không chạy ổn định được nữa? Cụ thể là không dùng được các nick Yahoo, chỉ dùng được Gmail. Có vấn đề gì chăng xin chỉ giáo. Cám ơn nhiều